Review Bệnh Viện Đa Khoa 115, Thành phố Vinh, Nghệ An

Review Bệnh Viện Đa Khoa 115, Thành phố Vinh, Nghệ An

Bệnh Viện Đa Khoa 115 - Thành phố Vinh, Nghệ An

Thông tin tóm tắt

Bệnh Viện Đa Khoa 115

Đánh giá: 4.7 / 5 (34 đánh giá)

Phân loại: Phòng khám bác sĩ Đa Khoa - Nghệ An

Địa chỉ: Số 40 Đại lộ Xô Viết Nghệ Tĩnh, Nghi Phú, Thành phố Vinh, Nghệ An

Website: benhvien115.vn

Điện thoại: 0238 3518 887

Giờ hoạt động

NgàyGiờ mở cửa
Thứ HaiMở cửa cả ngày
Thứ BaMở cửa cả ngày
Thứ TưMở cửa cả ngày
Thứ NămMở cửa cả ngày
Thứ SáuMở cửa cả ngày
Thứ BảyMở cửa cả ngày
Chủ NhậtMở cửa cả ngày

Giới thiệu về Bệnh Viện Đa Khoa 115

Giới thiệu chi tiết

Bệnh Viện Đa Khoa 115 là Phòng khám bác sĩ Đa Khoa tại Nghệ An, có địa chỉ tại Số 40 Đại lộ Xô Viết Nghệ Tĩnh, Nghi Phú, Thành phố Vinh, Nghệ An.

Bệnh Viện Đa Khoa 115 có trang web chính thức là benhvien115.vn – Đây là cổng thông tin chính thức có chức năng cập nhật thường xuyên các hoạt động, tin tức, bảng giá, các dịch vụ. Bên cạnh đó, bạn cũng có thể đặt lịch hẹn online thông qua website trên.

Số điện thoại hotline của Bệnh Viện Đa Khoa 115 là 0238 3518 887. Đây là hotline tiếp nhận mọi phản ánh, khiếu nại cũng như tư vấn và giải đáp mọi câu hỏi thắc mắc liên quan đến các dịch vụ tại địa điểm này.

Xem thêm:

  • TOP 13 phòng khám bác sĩ Đa Khoa tỉnh Nghệ An điều trị giỏi
  • Tổng hợp 13 phòng khám bác sĩ Đa Khoa chuyên nghiệp tại Thành phố Vinh Nghệ An

Bảng giá dịch vụ tại Bệnh Viện Đa Khoa 115 thay đổi linh hoạt và tùy dịch vụ, sản phẩm, bạn có thể tham khảo trên website hoặc gọi trực tiếp đến hotline 0238 3518 887.

Hướng dẫn đi đến địa điểm Bệnh Viện Đa Khoa 115

Để đi đến được Bệnh Viện Đa Khoa 115 các bạn cần quan tâm đến giờ làm việc hay giờ mở cửa của địa chỉ này, và khoảng cách. Dưới đây là các thông tin quan trọng mà các bạn cần quan tâm đến.

Thời gian làm việc

Khung giờ làm việc và mở cửa của Bệnh Viện Đa Khoa 115 được thông báo là mở cửa cả ngày từ Thứ Hai đến Chủ Nhật.

NgàyTrạng thái
Thứ HaiMở cửa cả ngày
Thứ BaMở cửa cả ngày
Thứ TưMở cửa cả ngày
Thứ NămMở cửa cả ngày
Thứ SáuMở cửa cả ngày
Thứ BảyMở cửa cả ngày
Chủ NhậtMở cửa cả ngày
Lưu ý: Thời gian làm việc có thể thay đổi đột xuất hoặc thay đổi theo ngày nghỉ lễ. Vì thế bạn nên liên hệ trực tiếp đến số hotline để cập nhật thông tin thời gian làm việc chính xác nhất trước khi đến.

Khoảng cách đi trong Nghệ An

Dưới đây là khoảng cách từ trung tâm các quận huyện thuộc Nghệ An đến Bệnh Viện Đa Khoa 115. Các bạn có thể tham khảo. Lưu ý thời gian đi dự kiến có thể sẽ thay đổi tuỳ vào tình hình giao thông.

Đi từ trung tâmKhoảng cáchXe máyXe ô tô
Huyện Anh Sơn67.98 km163 phút136 phút
Huyện Con Cuông91.92 km221 phút184 phút
Thị Xã Cửa Lò10.49 km25 phút21 phút
Huyện Diễn Châu30.63 km74 phút61 phút
Huyện Đô Lương44.18 km106 phút88 phút
Huyện Hoàng Mai62.09 km149 phút124 phút
Huyện Hưng Nguyên6.8 km21 phút19 phút
Huyện Kỳ Sơn244.31 km586 phút489 phút
Huyện Nam Đàn18.94 km45 phút38 phút
Huyện Nghi Lộc15.18 km36 phút30 phút
Huyện Nghĩa Đàn80.95 km194 phút162 phút
Huyện Quế Phong132.3 km318 phút265 phút
Huyện Quỳ Châu111.86 km268 phút224 phút
Huyện Quỳ Hợp85.92 km206 phút172 phút
Huyện Quỳnh Lưu56.72 km136 phút113 phút
Huyện Tân Kỳ57.1 km137 phút114 phút
Thị Xã Thái Hòa73.34 km176 phút147 phút
Huyện Thanh Chương37.05 km89 phút74 phút
Huyện Tương Dương132.16 km317 phút264 phút
Thành Phố Vinh4.46 km16 phút14 phút
Huyện Yên Thành38.68 km93 phút77 phút

Liên hệ

Để đặt lịch hẹn khám chữa bệnh hoặc liên hệ làm việc với Bệnh Viện Đa Khoa 115, bạn có thể gọi trực tiếp vào số điện thoại chúng tôi đã cung cấp, đến trực tiếp địa chỉ hoặc truy cập vào website benhvien115.vn để biết thêm chi tiết.

Thông tin liên hệ:

  • Địa chỉ: Số 40 Đại lộ Xô Viết Nghệ Tĩnh, Nghi Phú, Thành phố Vinh, Nghệ An
  • Điện thoại: 0238 3518 887
  • Website: benhvien115.vn

Các địa điểm khác trong khu vực

  • Bệnh Viện Đa Khoa - 143 Nguyễn Phong Sắc, Hưng Dũng, Thành phố Vinh, Nghệ An - Khoảng cách: 3.75 km - 4.5/5 (41)
  • Bệnh Viện Đa Khoa - 99 Phạm Đình Toái, Nghi Phan, Thành phố Vinh, Nghệ An - Khoảng cách: 1.78 km - 4.7/5 (56)
  • Bệnh Viện Đa Khoa - 167 Nguyễn Sinh Sắc, Cửa Nam, Thành phố Vinh, Nghệ An - Khoảng cách: 5.12 km - 4.7/5 (10)
  • Bệnh Viện Đa Khoa - Km số 5, V.I. Lê Nin, xóm 14, Thành phố Vinh, Nghệ An - Khoảng cách: 0.33 km - 4.6/5 (36)
  • Bệnh Viện Đa Khoa - Khối Thịnh Mỹ, Phường Quỳnh Thiện, Thị xã Hoàng Mai, Nghệ An - Khoảng cách: 59.78 km - 4.9/5 (20)
  • Bệnh Viện Đa Khoa - 178 Trần Phú, Hồng Sơn, Thành phố Vinh, Nghệ An - Khoảng cách: 5.14 km - 4.8/5 (12)

Review Bệnh Viện Đa Khoa 115 có uy tín không?

Bệnh Viện Đa Khoa 115 là một địa điểm được đánh giá cao chuyên khám, điều trị các vấn đề liên quan đến lĩnh vực Bệnh Viện Đa Khoa với hơn 34 review với tổng số điểm là 4.7/5 sao. Các bình luận tốt chiếm tới 100%, chính vì thế, có thể nói rằng đây là một địa chỉ khám chữa bệnh uy tín mà bạn có thể tin tưởng lựa chọn. Bên cạnh đó, những thông tin bịa đặt, các khiếu nại từ các bình luận xấu cũng đã được giải quyết rõ ràng, triệt để tránh gây ảnh hưởng đến thanh danh, uy tín của bất kì cá nhân, cơ sở, tổ chức nào.

Hotline chính thức của Bệnh Viện Đa Khoa 115 tại Nghệ An là 0238 3518 887. Bạn có thể liên hệ hotline này để được giải đáp mọi thắc mắc một cách nhanh nhất. Mọi ý kiến đánh giá, góp ý từ bệnh nhân, những người đã từng sử dụng dịch vụ tại đây luôn được trân trọng để đội ngũ bác sĩ và nhân viên từng bước hoàn thiện và phát triển, nâng cao chất lượng khám chữa bệnh, nỗ lực hết mình vì sức khỏe cộng đồng.

Gợi ý địa điểm khác gần đây tại Thành phố Vinh

Xem tất cả địa điểm gần đây

Xếp hạng địa điểm này

0 / 5 (0 đánh giá)

Chưa có bình luận về “Review Bệnh Viện Đa Khoa 115, Thành phố Vinh, Nghệ An

    Đánh giá địa điểm này

    Email của bạn sẽ không được công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Tất cả bình luận có chứa đường dẫn website sẽ bị đánh dấu spam

    Đăng phòng khám! url Tìm phòng khám