Massage Hội Người Mù DAKLAK, Thành phố Buôn Ma Thuột
Bạn đang quan tâm đến các thông tin về Massage Hội Người Mù DAKLAK: như là địa chỉ, cách đặt hẹn, thời gian làm việc, thời gian mở cửa, bảng giá dịch vụ, hình ảnh và các đánh giá review về địa chỉ này? Hãy cùng PhongKhamBacSi.vn giải đáp những thông tin đó trong bài viết này nhé!
Thông tin tóm tắt Massage Hội Người Mù DAKLAK
Massage Hội Người Mù DAKLAK
Loại hình: Massage - Đắk Lắk
Địa chỉ: 54 Ama Jhao, Tân Lập, Thành phố Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
Điện thoại: 097 193 96 51
Giờ hoạt động:
| Ngày | Giờ |
|---|---|
| Thứ Hai | 08:00 đến 22:00 |
| Thứ Ba | 08:00 đến 22:00 |
| Thứ Tư | 08:00 đến 22:00 |
| Thứ Năm | 08:00 đến 22:00 |
| Thứ Sáu | 08:00 đến 22:00 |
| Thứ Bảy | 08:00 đến 22:00 |
| Chủ Nhật | 08:00 đến 22:00 |
Giới thiệu về Massage Hội Người Mù DAKLAK
Giới thiệu chi tiết
Massage Hội Người Mù DAKLAK là Massage tại Đắk Lắk, có địa chỉ tại 54 Ama Jhao, Tân Lập, Thành phố Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk.
Số điện thoại hotline của Massage Hội Người Mù DAKLAK là 097 193 96 51. Đây là hotline tiếp nhận mọi phản ánh, khiếu nại cũng như tư vấn và giải đáp mọi câu hỏi thắc mắc liên quan đến các dịch vụ tại địa điểm này.
Bảng giá dịch vụ tại Massage Hội Người Mù DAKLAK thay đổi linh hoạt và tùy dịch vụ, sản phẩm, bạn có thể tham khảo trên website hoặc gọi trực tiếp đến hotline 097 193 96 51.
Hướng dẫn đi đến địa điểm Massage Hội Người Mù DAKLAK
Để đi đến được Massage Hội Người Mù DAKLAK các bạn cần quan tâm đến giờ làm việc hay giờ mở cửa của địa chỉ này, và khoảng cách. Dưới đây là các thông tin quan trọng mà các bạn cần quan tâm đến.
Thời gian làm việc
Khung giờ làm việc và mở cửa của Massage Hội Người Mù DAKLAK được thông báo là:
| Ngày | Giờ |
|---|---|
| Thứ Hai | 08:00 đến 22:00 |
| Thứ Ba | 08:00 đến 22:00 |
| Thứ Tư | 08:00 đến 22:00 |
| Thứ Năm | 08:00 đến 22:00 |
| Thứ Sáu | 08:00 đến 22:00 |
| Thứ Bảy | 08:00 đến 22:00 |
| Chủ Nhật | 08:00 đến 22:00 |
Lưu ý: Thời gian làm việc của có thể thay đổi đột xuất hoặc thay đổi theo ngày nghỉ lễ. Vì thế bạn nên liên hệ trực tiếp đến số hotline để cập nhật thông tin thời gian làm việc chính xác nhất trước khi đến.
Khoảng cách đi trong Đắk Lắk
Dưới đây là khoảng cách từ trung tâm các quận huyện thuộc Đắk Lắk đến Massage Hội Người Mù DAKLAK. Các bạn có thể tham khảo. Lưu ý thời gian đi dự kiến có thể sẽ thay đổi tuỳ vào tình hình giao thông.
| Đi từ trung tâm | Khoảng cách | Xe máy | Xe ô tô |
|---|---|---|---|
| Huyện Buôn Đôn | 43.44 km | 104 phút | 87 phút |
| Thị Xã Buôn Hồ | 27.37 km | 66 phút | 55 phút |
| Thành Phố Buôn Ma Thuột | 2.79 km | 12 phút | 11 phút |
| Huyện Cư Kuin | 17.98 km | 43 phút | 36 phút |
| Huyện Cư M'gar | 18.7 km | 45 phút | 37 phút |
| Huyện Ea H'leo | 70.32 km | 169 phút | 141 phút |
| Huyện Ea Kar | 43.76 km | 105 phút | 88 phút |
| Huyện Ea Súp | 46.44 km | 111 phút | 93 phút |
| Huyện Krông Ana | 23.18 km | 56 phút | 46 phút |
| Huyện Krông Bông | 50.46 km | 121 phút | 101 phút |
| Huyện Krông Búk | 39.71 km | 95 phút | 79 phút |
| Huyện Krông Năng | 42.22 km | 101 phút | 84 phút |
| Huyện Krông Pắc | 34.75 km | 83 phút | 70 phút |
| Huyện Lắk | 33.01 km | 79 phút | 66 phút |
| Huyện M'drắk | 73.05 km | 175 phút | 146 phút |
Liên hệ
Để đặt lịch hẹn khám chữa bệnh hoặc liên hệ làm việc với Massage Hội Người Mù DAKLAK, bạn có thể gọi trực tiếp vào số điện thoại chúng tôi đã cung cấp, đến trực tiếp địa chỉ hoặc truy cập vào website để biết thêm chi tiết.
Thông tin liên hệ:
- Địa chỉ: 54 Ama Jhao, Tân Lập, Thành phố Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
- Điện thoại: 097 193 96 51
Các địa điểm khác trong khu vực
- Bác Sĩ Trị Liệu Xoa Bóp - 218 Hùng Vương, Tự An, Thành phố Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk - Khoảng cách: 1.02 km
- Bác Sĩ Trị Liệu Xoa Bóp - 325 Hùng Vương, Tân Lập, Thành phố Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk - Khoảng cách: 0.41 km


Chưa có bình luận về “ Massage Hội Người Mù DAKLAK, Thành phố Buôn Ma Thuột”