Chất lượng Nhà Thuốc Khánh Hà, Thành phố Pleiku, Gia Lai tốt không?
Bạn đang quan tâm đến các thông tin về Nhà Thuốc Khánh Hà: như là địa chỉ, cách đặt hẹn, thời gian làm việc, thời gian mở cửa, bảng giá dịch vụ, hình ảnh và các đánh giá review về địa chỉ này? Hãy cùng PhongKhamBacSi.vn giải đáp những thông tin đó trong bài viết này nhé!
Thông tin tóm tắt Nhà Thuốc Khánh Hà
Nhà Thuốc Khánh Hà
Hiệu thuốc - Gia Lai
Địa chỉ: 125 Đường Lê Thánh Tôn, Phường Diên Hồng, Thành phố Pleiku, Gia Lai
Điện thoại: 090 355 92 82
Giờ hoạt động
| Ngày | Giờ |
|---|---|
| Thứ Hai | 08:00 đến 17:00 |
| Thứ Ba | 08:00 đến 17:00 |
| Thứ Tư | 08:00 đến 17:00 |
| Thứ Năm | 08:00 đến 17:00 |
| Thứ Sáu | 08:00 đến 17:00 |
| Thứ Bảy | 08:00 đến 17:00 |
| Chủ Nhật | Đóng cửa |
Giới thiệu về Nhà Thuốc Khánh Hà
Giới thiệu chi tiết
Nhà Thuốc Khánh Hà là Hiệu thuốc tại Gia Lai, có địa chỉ tại 125 Đường Lê Thánh Tôn, Phường Diên Hồng, Thành phố Pleiku, Gia Lai.
Số điện thoại hotline của Nhà Thuốc Khánh Hà là 090 355 92 82. Đây là hotline tiếp nhận mọi phản ánh, khiếu nại cũng như tư vấn và giải đáp mọi câu hỏi thắc mắc liên quan đến các dịch vụ tại địa điểm này.
Bảng giá dịch vụ tại Nhà Thuốc Khánh Hà thay đổi linh hoạt và tùy dịch vụ, sản phẩm, bạn có thể tham khảo trên website hoặc gọi trực tiếp đến hotline 090 355 92 82.
Hướng dẫn đi đến địa điểm Nhà Thuốc Khánh Hà
Để đi đến được Nhà Thuốc Khánh Hà các bạn cần quan tâm đến giờ làm việc hay giờ mở cửa của địa chỉ này, và khoảng cách. Dưới đây là các thông tin quan trọng mà các bạn cần quan tâm đến.
Thời gian làm việc
Khung giờ làm việc và mở cửa của Nhà Thuốc Khánh Hà được thông báo là:
| Ngày | Giờ |
|---|---|
| Thứ Hai | 08:00 đến 17:00 |
| Thứ Ba | 08:00 đến 17:00 |
| Thứ Tư | 08:00 đến 17:00 |
| Thứ Năm | 08:00 đến 17:00 |
| Thứ Sáu | 08:00 đến 17:00 |
| Thứ Bảy | 08:00 đến 17:00 |
| Chủ Nhật | Đóng cửa |
Lưu ý: Thời gian làm việc có thể thay đổi đột xuất hoặc thay đổi theo ngày nghỉ lễ. Vì thế bạn nên liên hệ trực tiếp đến số hotline để cập nhật thông tin thời gian làm việc chính xác nhất trước khi đến.
Khoảng cách đi trong Gia Lai
Dưới đây là khoảng cách từ trung tâm các quận huyện thuộc Gia Lai đến Nhà Thuốc Khánh Hà. Các bạn có thể tham khảo. Lưu ý thời gian đi dự kiến có thể sẽ thay đổi tuỳ vào tình hình giao thông.
| Đi từ trung tâm | Khoảng cách | Xe máy | Xe ô tô |
|---|---|---|---|
| Thị Xã An Khê | 75.49 km | 181 phút | 151 phút |
| Thị Xã Ayun Pa | 79.11 km | 190 phút | 158 phút |
| Huyện Chư Păh | 24.39 km | 59 phút | 49 phút |
| Huyện Chư Prông | 25.89 km | 62 phút | 52 phút |
| Huyện Chư Pưh | 55.91 km | 134 phút | 112 phút |
| Huyện Chư Sê | 31.94 km | 77 phút | 64 phút |
| Huyện Đak Đoa | 12.97 km | 31 phút | 26 phút |
| Huyện Đak Pơ | 64.97 km | 156 phút | 130 phút |
| Huyện Đức Cơ | 45.27 km | 109 phút | 91 phút |
| Huyện Ia Grai | 40.01 km | 96 phút | 80 phút |
| Huyện Ia Pa | 69.37 km | 166 phút | 139 phút |
| Huyện Kbang | 68.77 km | 165 phút | 138 phút |
| Huyện Kông Chro | 61.37 km | 147 phút | 123 phút |
| Huyện Krông Pa | 111.18 km | 267 phút | 222 phút |
| Huyện Mang Yang | 31.77 km | 76 phút | 64 phút |
| Huyện Phú Thiện | 59.64 km | 143 phút | 119 phút |
| Thành Phố Pleiku | 2.53 km | 11 phút | 10 phút |
Liên hệ
Để đặt lịch hẹn khám chữa bệnh hoặc liên hệ làm việc với Nhà Thuốc Khánh Hà, bạn có thể gọi trực tiếp vào số điện thoại chúng tôi đã cung cấp, đến trực tiếp địa chỉ hoặc truy cập vào website để biết thêm chi tiết.
Thông tin liên hệ:
- Địa chỉ: 125 Đường Lê Thánh Tôn, Phường Diên Hồng, Thành phố Pleiku, Gia Lai
- Điện thoại: 090 355 92 82
Các địa điểm khác trong khu vực

Nhà Thuốc Số 3 - 13 Cách Mạng Tháng Tám, Phường Hoa Lư, Thành phố Pleiku, Gia Lai - Khoảng cách: 2.9 km
Nhà Thuốc Tư Nhân Hoàng Minh - 302 Cách Mạng Tháng Tám, Phường Hoa Lư, Thành phố Pleiku, Gia Lai - Khoảng cách: 3.83 km
Nhà Thuốc Tây Khải Hoàn - 41 Trần Kiên, Phù Đổng, Thành phố Pleiku, Gia Lai - Khoảng cách: 2.54 km
Nhà Thuốc Nông Nghiệp Số 39 - 172 Hai Bà Trưng, Phường Yên Đỗ, Thành phố Pleiku, Gia Lai - Khoảng cách: 1.49 km
Nhà Thuốc Tuyết Nhung - 110 Tăng Bạt Hổ, Phường Yên Đỗ, Thành phố Pleiku, Gia Lai - Khoảng cách: 1.57 km
Nhà Thuốc Tuệ Ninh - Phường Trà Đa, Thành phố Pleiku, Gia Lai - Khoảng cách: 7.23 km

Chưa có bình luận về “ Chất lượng Nhà Thuốc Khánh Hà, Thành phố Pleiku, Gia Lai tốt không?”