Review các dịch vụ tại Nhà Thuốc Minh Hằng, Nam Định, Nam Định

Review các dịch vụ tại Nhà Thuốc Minh Hằng, Nam Định, Nam Định

Review các dịch vụ tại Nhà Thuốc Minh Hằng, Nam Định, Nam Định

Bạn đang quan tâm đến các thông tin về Nhà Thuốc Minh Hằng: như là địa chỉ, cách đặt hẹn, thời gian làm việc, thời gian mở cửa, bảng giá dịch vụ, hình ảnh và các đánh giá review về địa chỉ này? Hãy cùng PhongKhamBacSi.vn giải đáp những thông tin đó trong bài viết này nhé!

Thông tin tóm tắt Nhà Thuốc Minh Hằng

Nhà Thuốc Minh Hằng

5 / 5 (1)

Hiệu thuốc - Nam Định

Địa chỉ: 142 Lê Hồng Phong, Vị Xuyên, Thành phố Nam Định, Nam Định

Giờ hoạt động:

ThứGiờ mở cửa
Thứ Hai08:00 đến 17:00
Thứ Ba08:00 đến 17:00
Thứ Tư08:00 đến 17:00
Thứ Năm08:00 đến 17:00
Thứ Sáu08:00 đến 17:00
Thứ Bảy08:00 đến 17:00
Chủ NhậtĐóng cửa

Giới thiệu về Nhà Thuốc Minh Hằng

Giới thiệu chi tiết

Nhà Thuốc Minh Hằng là Hiệu thuốc tại Nam Định, có địa chỉ tại 142 Lê Hồng Phong, Vị Xuyên, Thành phố Nam Định, Nam Định.

Hướng dẫn đi đến địa điểm Nhà Thuốc Minh Hằng

Để đi đến được Nhà Thuốc Minh Hằng các bạn cần quan tâm đến giờ làm việc hay giờ mở cửa của địa chỉ này, và khoảng cách. Dưới đây là các thông tin quan trọng mà các bạn cần quan tâm đến.

Thời gian làm việc

Khung giờ làm việc và mở cửa của Nhà Thuốc Minh Hằng được thông báo là:

ThứGiờ mở cửa
Thứ Hai08:00 đến 17:00
Thứ Ba08:00 đến 17:00
Thứ Tư08:00 đến 17:00
Thứ Năm08:00 đến 17:00
Thứ Sáu08:00 đến 17:00
Thứ Bảy08:00 đến 17:00
Chủ NhậtĐóng cửa

Lưu ý: Thời gian làm việc của có thể thay đổi đột xuất hoặc thay đổi theo ngày nghỉ lễ. Vì thế bạn nên liên hệ trực tiếp đến số hotline để cập nhật thông tin thời gian làm việc chính xác nhất trước khi đến.

Khoảng cách đi trong Nam Định

Dưới đây là khoảng cách từ trung tâm các quận huyện thuộc Nam Định đến Nhà Thuốc Minh Hằng. Các bạn có thể tham khảo. Lưu ý thời gian đi dự kiến có thể sẽ thay đổi tuỳ vào tình hình giao thông.

Đi từ trung tâmKhoảng cáchXe máyXe ô tô
Huyện Giao Thủy36.58 km88 phút73 phút
Huyện Hải Hậu32.09 km77 phút64 phút
Huyện Mỹ Lộc8.87 km21 phút23 phút
Thành Phố Nam Định2.46 km11 phút10 phút
Huyện Nam Trực11.26 km27 phút23 phút
Huyện Nghĩa Hưng40.04 km96 phút80 phút
Huyện Trực Ninh21.34 km51 phút43 phút
Huyện Vụ Bản77.55 km186 phút155 phút
Huyện Xuân Trường21.82 km52 phút44 phút
Huyện Ý Yên21.43 km51 phút43 phút

Liên hệ

Để đặt lịch hẹn khám chữa bệnh hoặc liên hệ làm việc với Nhà Thuốc Minh Hằng, bạn có thể gọi trực tiếp vào số điện thoại chúng tôi đã cung cấp, đến trực tiếp địa chỉ hoặc truy cập vào website để biết thêm chi tiết.

Thông tin liên hệ:

  • Địa chỉ: 142 Lê Hồng Phong, Vị Xuyên, Thành phố Nam Định, Nam Định

Các địa điểm khác trong khu vực

Khoảng cách: 1.92 km

5 (2)

Hiệu Thuốc

219 Đ. Bái, Lộc Vượng, Thành phố Nam Định, Nam Định

Khoảng cách: 2.12 km

5 (1)

Hiệu Thuốc

266 Phù Nghĩa, Lộc Hạ, Thành phố Nam Định, Nam Định

Khoảng cách: 1.09 km

4.5 (2)

Hiệu Thuốc

154, Thai Binh Street, Lộc Hạ, Thành phố Nam Định, Nam Định

Khoảng cách: 0.4 km

5 (1)

Hiệu Thuốc

169 Trần Nhật Duật, Vị Xuyên, Thành phố Nam Định, Nam Định

Khoảng cách: 1.95 km

5 (2)

Hiệu Thuốc

409 Trần Thái Tông, Lộc Vượng, Thành phố Nam Định, Nam Định

Khoảng cách: 2.88 km

5 (1)

Hiệu Thuốc

126 Nguyễn Văn Trỗi, Năng Tĩnh, Thành phố Nam Định, Nam Định

Review Nhà Thuốc Minh Hằng có uy tín không?

Nhà Thuốc Minh Hằng là một địa điểm được đánh giá cao chuyên khám, điều trị các vấn đề liên quan đến lĩnh vực Hiệu thuốc với hơn 1 review với tổng số điểm là 5/5 sao. Các bình luận tốt chiếm tới 100%, chính vì thế, có thể nói rằng đây là một địa chỉ khám chữa bệnh uy tín mà bạn có thể tin tưởng lựa chọn. Bên cạnh đó, những thông tin bịa đặt, các khiếu nại từ các bình luận xấu cũng đã được giải quyết rõ ràng, triệt để tránh gây ảnh hưởng đến thanh danh, uy tín của bất kì cá nhân, cơ sở, tổ chức nào.

phongkhambacsi

Với 5 năm trong lĩnh vực chăm sóc sức khỏe, chúng tôi sẽ mang lại những đánh giá, và đề xuất cho các bệnh nhân dễ dàng lựa chọn được phòng khám phù hợp, uy tín

Xếp hạng địa điểm này

0 / 5 (0 đánh giá)

Chưa có bình luận về “Review các dịch vụ tại Nhà Thuốc Minh Hằng, Nam Định, Nam Định

    Đánh giá địa điểm này

    Email của bạn sẽ không được công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Tất cả bình luận có chứa đường dẫn website sẽ bị đánh dấu spam

    Đăng phòng khám! url Tìm phòng khám