Nhà Thuốc Tây Liên Khương, Đức Trọng, Lâm Đồng

Nhà Thuốc Tây Liên Khương, Đức Trọng, Lâm Đồng

Nhà Thuốc Tây Liên Khương, Đức Trọng, Lâm Đồng

Bạn đang quan tâm đến các thông tin về Nhà Thuốc Tây Liên Khương: như là địa chỉ, cách đặt hẹn, thời gian làm việc, thời gian mở cửa, bảng giá dịch vụ, hình ảnh và các đánh giá review về địa chỉ này? Hãy cùng PhongKhamBacSi.vn giải đáp những thông tin đó trong bài viết này nhé!

Thông tin tóm tắt Nhà Thuốc Tây Liên Khương

Nhà Thuốc Tây Liên Khương

5 / 5 (1)

Hiệu thuốc - Lâm Đồng

Địa chỉ: 98a QL20, Liên Nghĩa, Huyện Đức Trọng, Lâm Đồng

Điện thoại: 0263 3843 711

Giờ hoạt động:

ThứGiờ mở cửa
Thứ Hai06:15 đến 12:00
Thứ Ba06:15 đến 12:00
Thứ Tư06:15 đến 12:00
Thứ Năm06:15 đến 12:00
Thứ Sáu06:15 đến 12:00
Thứ Bảy06:15 đến 12:00
Chủ Nhật06:15 đến 12:00

Giới thiệu về Nhà Thuốc Tây Liên Khương

Giới thiệu chi tiết

Nhà Thuốc Tây Liên Khương là Hiệu thuốc tại Lâm Đồng, có địa chỉ tại 98a QL20, Liên Nghĩa, Huyện Đức Trọng, Lâm Đồng.

Số điện thoại hotline của Nhà Thuốc Tây Liên Khương là 0263 3843 711. Đây là hotline tiếp nhận mọi phản ánh, khiếu nại cũng như tư vấn và giải đáp mọi câu hỏi thắc mắc liên quan đến các dịch vụ tại địa điểm này.

Bảng giá dịch vụ tại Nhà Thuốc Tây Liên Khương thay đổi linh hoạt và tùy dịch vụ, sản phẩm, bạn có thể tham khảo trên website hoặc gọi trực tiếp đến hotline 0263 3843 711.

Hướng dẫn đi đến địa điểm Nhà Thuốc Tây Liên Khương

Để đi đến được Nhà Thuốc Tây Liên Khương các bạn cần quan tâm đến giờ làm việc hay giờ mở cửa của địa chỉ này, và khoảng cách. Dưới đây là các thông tin quan trọng mà các bạn cần quan tâm đến.

Xếp hạng địa điểm này

0 / 5 (0 đánh giá)

Chưa có bình luận về “Nhà Thuốc Tây Liên Khương, Đức Trọng, Lâm Đồng”

    Đánh giá địa điểm này

    Email của bạn sẽ không được công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Tất cả bình luận có chứa đường dẫn website sẽ bị đánh dấu spam

    Đăng phòng khám! url Tìm phòng khám