Các review về Trung Tâm Y Tế Dự Phòng Huyện Yên Phong, Bắc Ninh bạn nên biết

Các review về Trung Tâm Y Tế Dự Phòng Huyện Yên Phong, Bắc Ninh bạn nên biết

Trung Tâm Y Tế Dự Phòng Huyện Yên Phong

Địa chỉ: Đường 198, TT. Chờ, Huyện Yên Phong, Bắc Ninh

Điện thoại: 0222 3860 209

Đánh giá: 4.5 / 5 (2 đánh giá) - Trung tâm y tế tại Bắc Ninh

Thông tin tóm tắt

Thông tinChi tiết
TênTrung Tâm Y Tế Dự Phòng Huyện Yên Phong
Địa chỉĐường 198, TT. Chờ, Huyện Yên Phong, Bắc Ninh
Điện thoại0222 3860 209
Loại hìnhTrung tâm y tế
Điểm đánh giá4.5/5 sao (2 review, 100% bình luận tốt)

Giới thiệu về Trung Tâm Y Tế Dự Phòng Huyện Yên Phong

Giới thiệu chi tiết

Trung Tâm Y Tế Dự Phòng Huyện Yên Phong là Trung tâm y tế tại Bắc Ninh, có địa chỉ tại Đường 198, TT. Chờ, Huyện Yên Phong, Bắc Ninh.

Số điện thoại hotline của Trung Tâm Y Tế Dự Phòng Huyện Yên Phong là 0222 3860 209. Đây là hotline tiếp nhận mọi phản ánh, khiếu nại cũng như tư vấn và giải đáp mọi câu hỏi thắc mắc liên quan đến các dịch vụ tại địa điểm này.

Bảng giá dịch vụ tại Trung Tâm Y Tế Dự Phòng Huyện Yên Phong thay đổi linh hoạt và tùy dịch vụ, sản phẩm, bạn có thể tham khảo trên website hoặc gọi trực tiếp đến hotline 0222 3860 209.

Hướng dẫn đi đến địa điểm

Thời gian làm việc

Khung giờ làm việc và mở cửa của Trung Tâm Y Tế Dự Phòng Huyện Yên Phong được thông báo là:

NgàyGiờ hoạt động
Thứ Hai08:00 đến 17:00
Thứ Ba08:00 đến 17:00
Thứ Tư08:00 đến 17:00
Thứ Năm08:00 đến 17:00
Thứ Sáu08:00 đến 17:00
Thứ Bảy08:00 đến 17:00
Chủ NhậtĐóng cửa

Lưu ý: Thời gian làm việc có thể thay đổi đột xuất hoặc theo ngày nghỉ lễ. Vì thế bạn nên liên hệ trực tiếp đến số hotline để cập nhật thông tin chính xác nhất trước khi đến.

Khoảng cách đi trong Bắc Ninh

Dưới đây là khoảng cách từ trung tâm các quận huyện thuộc Bắc Ninh đến Trung Tâm Y Tế Dự Phòng Huyện Yên Phong:

Đi từ trung tâmKhoảng cáchXe máyXe ô tô
Thành Phố Bắc Ninh12.64 km30 phút25 phút
Huyện Gia Bình27.59 km66 phút55 phút
Huyện Lương Tài35.21 km85 phút70 phút
Huyện Quế Võ24.46 km59 phút49 phút
Huyện Thuận Thành22.3 km54 phút45 phút
Huyện Tiên Du11.87 km28 phút24 phút
Thành Phố Từ Sơn8.99 km22 phút23 phút
Huyện Yên Phong0.49 km6 phút6 phút

Liên hệ

Để đặt lịch hẹn khám chữa bệnh hoặc liên hệ làm việc với Trung Tâm Y Tế Dự Phòng Huyện Yên Phong, bạn có thể gọi trực tiếp vào số điện thoại chúng tôi đã cung cấp, đến trực tiếp địa chỉ hoặc truy cập vào website để biết thêm chi tiết.

  • Địa chỉ: Đường 198, TT. Chờ, Huyện Yên Phong, Bắc Ninh
  • Điện thoại: 0222 3860 209

Các địa điểm khác trong khu vực

  • Trung Tâm Y Tế Huyện Quế Võ

    Trung Tâm Y Tế Huyện Quế Võ - 4.7 (13) - ĐT291, TT. Phố Mới, Huyện Quế Võ, Bắc Ninh - Khoảng cách: 20.89 km

  • Trung Tâm Y Tế Huyện Tiên Du

    Trung Tâm Y Tế Huyện Tiên Du - 4.8 (4) - Hoài Thượng, Huyện Tiên Du, Bắc Ninh - Khoảng cách: 10.51 km

  • Trung Tâm Y Tế Từ Sơn

    Trung Tâm Y Tế Từ Sơn - 4.5 (26) - Minh Khai, Đồng Nguyên, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh - Khoảng cách: 8.55 km

  • Trung Tâm Y Tế Dự Phòng Tỉnh

    Trung Tâm Y Tế Dự Phòng Tỉnh - 5 (2) - Đường Nguyễn Quyền, Đại Phúc, Thành phố Bắc Ninh, Bắc Ninh - Khoảng cách: 12.29 km

  • Trung Tâm Y Tế Huyện Thuận Thành

    Trung Tâm Y Tế Huyện Thuận Thành - 4.8 (8) - Lạc Long Quân, Gia Đông, Huyện Thuận Thành, Bắc Ninh - Khoảng cách: 22.67 km

  • Trung Tâm Y Tế Dự Phòng Bắc Ninh

    Trung Tâm Y Tế Dự Phòng Bắc Ninh - 5 (1) - 217 Ngô Gia Tự, Suối Hoa, Thành phố Bắc Ninh, Bắc Ninh - Khoảng cách: 12.24 km

Review Trung Tâm Y Tế Dự Phòng Huyện Yên Phong có uy tín không?

Trung Tâm Y Tế Dự Phòng Huyện Yên Phong là một địa điểm được đánh giá cao chuyên khám, điều trị các vấn đề liên quan đến lĩnh vực Trung Tâm Y Tế với hơn 2 review với tổng số điểm là 4.5/5 sao. Các bình luận tốt chiếm tới 100%, chính vì thế, có thể nói rằng đây là một địa chỉ khám chữa bệnh uy tín mà bạn có thể tin tưởng lựa chọn.

Hotline chính thức của Trung Tâm Y Tế Dự Phòng Huyện Yên Phong tại Bắc Ninh là 0222 3860 209. Mọi ý kiến đánh giá, góp ý từ bệnh nhân luôn được trân trọng để đội ngũ bác sĩ và nhân viên từng bước hoàn thiện và phát triển, nâng cao chất lượng khám chữa bệnh, nỗ lực hết mình vì sức khỏe cộng đồng.

Gợi ý địa điểm khác gần đây tại Thành phố Bắc Ninh

Xem tất cả địa điểm gần đây

Xếp hạng địa điểm này

0 / 5 (0 đánh giá)

Chưa có bình luận về “Các review về Trung Tâm Y Tế Dự Phòng Huyện Yên Phong, Bắc Ninh bạn nên biết

    Đánh giá địa điểm này

    Email của bạn sẽ không được công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Tất cả bình luận có chứa đường dẫn website sẽ bị đánh dấu spam

    Đăng phòng khám! url Tìm phòng khám