Review chi tiết về Trung Tâm Y Tế Thành Phố Bắc Kạn, Bắc Kạn bạn nên biết

Review chi tiết về Trung Tâm Y Tế Thành Phố Bắc Kạn, Bắc Kạn bạn nên biết

Trung Tâm Y Tế Thành Phố Bắc Kạn

Bạn đang quan tâm đến các thông tin về Trung Tâm Y Tế Thành Phố Bắc Kạn: như là địa chỉ, cách đặt hẹn, thời gian làm việc, thời gian mở cửa, bảng giá dịch vụ, hình ảnh và các đánh giá review về địa chỉ này? Hãy cùng PhongKhamBacSi.vn giải đáp những thông tin đó trong bài viết này nhé!

Thông tin tóm tắt Trung Tâm Y Tế Thành Phố Bắc Kạn

  • Tên: Trung Tâm Y Tế Thành Phố Bắc Kạn
  • Đánh giá: 5 / 5 (1 đánh giá)
  • Loại hình: Trung tâm y tế - Bắc Kạn
  • Địa chỉ: 11c Nguyễn Văn Tố, Phường Phùng Chí Kiên, Bắc Kạn
  • Địa chỉ khác: Tổ 11C, phường Đức Xuân, thành phố Bắc Kạn, tỉnh Bắc Kạn

Giờ hoạt động

NgàyGiờ làm việc
Thứ Hai08:00 đến 17:00
Thứ Ba08:00 đến 17:00
Thứ Tư08:00 đến 17:00
Thứ Năm08:00 đến 17:00
Thứ Sáu08:00 đến 17:00
Thứ Bảy08:00 đến 17:00
Chủ NhậtĐóng cửa

Giới thiệu về Trung Tâm Y Tế Thành Phố Bắc Kạn

Giới thiệu chi tiết

Trung Tâm Y Tế Thành Phố Bắc Kạn là Trung tâm y tế tại Bắc Kạn, có địa chỉ tại 11c Nguyễn Văn Tố, Phường Phùng Chí Kiên, Bắc Kạn.

Hướng dẫn đi đến địa điểm Trung Tâm Y Tế Thành Phố Bắc Kạn

Để đi đến được Trung Tâm Y Tế Thành Phố Bắc Kạn các bạn cần quan tâm đến giờ làm việc hay giờ mở cửa của địa chỉ này, và khoảng cách. Dưới đây là các thông tin quan trọng mà các bạn cần quan tâm đến.

Thời gian làm việc

Khung giờ làm việc và mở cửa của Trung Tâm Y Tế Thành Phố Bắc Kạn được thông báo là:

NgàyGiờ
Thứ Hai08:00 đến 17:00
Thứ Ba08:00 đến 17:00
Thứ Tư08:00 đến 17:00
Thứ Năm08:00 đến 17:00
Thứ Sáu08:00 đến 17:00
Thứ Bảy08:00 đến 17:00
Chủ NhậtĐóng cửa

Lưu ý: Thời gian làm việc có thể thay đổi đột xuất hoặc thay đổi theo ngày nghỉ lễ. Vì thế bạn nên liên hệ trực tiếp đến số hotline để cập nhật thông tin thời gian làm việc chính xác nhất trước khi đến.

Khoảng cách đi trong Bắc Kạn

Dưới đây là khoảng cách từ trung tâm các quận huyện thuộc Bắc Kạn đến Trung Tâm Y Tế Thành Phố Bắc Kạn. Các bạn có thể tham khảo. Lưu ý thời gian đi dự kiến có thể sẽ thay đổi tuỳ vào tình hình giao thông.

Đi từ trung tâmKhoảng cáchXe máyXe ô tô
Huyện Ba Bể25.84 km62 phút52 phút
Thành Phố Bắc Kạn1.57 km9 phút8 phút
Huyện Bạch Thông10.43 km25 phút21 phút
Huyện Chợ Đồn28.98 km70 phút58 phút
Huyện Chợ Mới24.18 km58 phút48 phút
Huyện Na Rì29.62 km71 phút59 phút
Huyện Ngân Sơn37.14 km89 phút74 phút
Huyện Pác Nặm54.2 km130 phút108 phút

Liên hệ

Để đặt lịch hẹn khám chữa bệnh hoặc liên hệ làm việc với Trung Tâm Y Tế Thành Phố Bắc Kạn, bạn có thể gọi trực tiếp vào số điện thoại chúng tôi đã cung cấp, đến trực tiếp địa chỉ hoặc truy cập vào website để biết thêm chi tiết.

Thông tin liên hệ:

  • Địa chỉ: 11c Nguyễn Văn Tố, Phường Phùng Chí Kiên, Bắc Kạn

Các địa điểm khác trong khu vực

  • Quốc Lộ 279, Thị Trấn Chợ Rầm, Huyện Ba Bể, Bắc Kạn - Cách 35.79 km - 5/5 (1)
  • Thị Trấn Chợ Rầm, Huyện Ba Bể, Bắc Kạn - Cách 35.58 km - 5/5 (1)
  • ĐT258, Thị Trấn Chợ Rầm, Huyện Ba Bể, Bắc Kạn - Cách 35.42 km - 5/5 (1)
  • Tiểu khu 2, Huyện Ba Bể, Bắc Kạn - Cách 35.46 km - 5/5 (1)
  • Đường Không Tên, Thị Trấn Bằng Lũng, Huyện Chợ Đồn, Bắc Kạn - Cách 23.43 km - 5/5 (1)
  • Xã Yên Định, Huyện Chợ Mới, Bắc Kạn - Cách 30.14 km - 5/5 (1) - Bệnh Viện

Review Trung Tâm Y Tế Thành Phố Bắc Kạn có uy tín không?

Trung Tâm Y Tế Thành Phố Bắc Kạn là một địa điểm được đánh giá cao chuyên khám, điều trị các vấn đề liên quan đến lĩnh vực với hơn 1 review với tổng số điểm là 5/5 sao. Các bình luận tốt chiếm tới 100%, chính vì thế, có thể nói rằng đây là một địa chỉ khám chữa bệnh uy tín mà bạn có thể tin tưởng lựa chọn. Bên cạnh đó, những thông tin bịa đặt, các khiếu nại từ các bình luận xấu cũng đã được giải quyết rõ ràng, triệt để tránh gây ảnh hưởng đến thanh danh, uy tín của bất kì cá nhân, cơ sở, tổ chức nào.

Với 5 năm trong lĩnh vực chăm sóc sức khỏe, chúng tôi sẽ mang lại những đánh giá, và đề xuất cho các bệnh nhân dễ dàng lựa chọn được phòng khám phù hợp, uy tín

Xếp hạng địa điểm này

0 / 5 (0 đánh giá)

Chưa có bình luận về “Review chi tiết về Trung Tâm Y Tế Thành Phố Bắc Kạn, Bắc Kạn bạn nên biết”

    Đánh giá địa điểm này

    Email của bạn sẽ không được công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Tất cả bình luận có chứa đường dẫn website sẽ bị đánh dấu spam

    Đăng phòng khám! url Tìm phòng khám