Review các dịch vụ tại Trung Tâm Y Tế Thành Phố Sóc Trăng, Sóc Trăng

Review các dịch vụ tại Trung Tâm Y Tế Thành Phố Sóc Trăng, Sóc Trăng

Review các dịch vụ tại Trung Tâm Y Tế Thành Phố Sóc Trăng, Sóc Trăng

Bạn đang quan tâm đến các thông tin về Trung Tâm Y Tế Thành Phố Sóc Trăng: như là địa chỉ, cách đặt hẹn, thời gian làm việc, thời gian mở cửa, bảng giá dịch vụ, hình ảnh và các đánh giá review về địa chỉ này? Hãy cùng PhongKhamBacSi.vn giải đáp những thông tin đó trong bài viết này nhé!

Thông tin tóm tắt Trung Tâm Y Tế Thành Phố Sóc Trăng

Trung Tâm Y Tế Thành Phố Sóc Trăng

Rating: 5 / 5 (1 đánh giá)

Loại hình: Trung tâm y tế - Sóc Trăng

Địa chỉ: 182 Mạc Đĩnh Chi, Phường 4, Thành Phố Sóc Trăng, Sóc Trăng

Giờ hoạt động

NgàyGiờ làm việc
Thứ Hai08:00 đến 17:00
Thứ Ba08:00 đến 17:00
Thứ Tư08:00 đến 17:00
Thứ Năm08:00 đến 17:00
Thứ Sáu08:00 đến 17:00
Thứ Bảy08:00 đến 17:00
Chủ NhậtĐóng cửa
Trung Tâm Y Tế Thành Phố Sóc Trăng

Giới thiệu về Trung Tâm Y Tế Thành Phố Sóc Trăng

Giới thiệu chi tiết

Trung Tâm Y Tế Thành Phố Sóc Trăng là Trung tâm y tế tại Sóc Trăng, có địa chỉ tại 182 Mạc Đĩnh Chi, Phường 4, Thành Phố Sóc Trăng, Sóc Trăng.

Hướng dẫn đi đến địa điểm Trung Tâm Y Tế Thành Phố Sóc Trăng

Để đi đến được Trung Tâm Y Tế Thành Phố Sóc Trăng các bạn cần quan tâm đến giờ làm việc hay giờ mở cửa của địa chỉ này, và khoảng cách. Dưới đây là các thông tin quan trọng mà các bạn cần quan tâm đến.

Thời gian làm việc

Khung giờ làm việc và mở cửa của Trung Tâm Y Tế Thành Phố Sóc Trăng được thông báo là:

NgàyGiờ
Thứ Hai08:00 đến 17:00
Thứ Ba08:00 đến 17:00
Thứ Tư08:00 đến 17:00
Thứ Năm08:00 đến 17:00
Thứ Sáu08:00 đến 17:00
Thứ Bảy08:00 đến 17:00
Chủ NhậtĐóng cửa

Lưu ý: Thời gian làm việc có thể thay đổi đột xuất hoặc thay đổi theo ngày nghỉ lễ. Vì thế bạn nên liên hệ trực tiếp đến số hotline để cập nhật thông tin thời gian làm việc chính xác nhất trước khi đến.

Khoảng cách đi trong Sóc Trăng

Dưới đây là khoảng cách từ trung tâm các quận huyện thuộc Sóc Trăng đến Trung Tâm Y Tế Thành Phố Sóc Trăng. Các bạn có thể tham khảo. Lưu ý thời gian đi dự kiến có thể sẽ thay đổi tuỳ vào tình hình giao thông.

Đi từ trung tâmKhoảng cáchXe máyXe ô tô
Huyện Châu Thành88.13 km212 phút176 phút
Huyện Cù Lao Dung20.03 km48 phút40 phút
Huyện Kế Sách18.6 km45 phút37 phút
Huyện Long Phú15.09 km36 phút30 phút
Huyện Mỹ Tú19.3 km46 phút39 phút
Huyện Mỹ Xuyên4.55 km16 phút14 phút
Thị Xã Ngã Năm40.84 km98 phút82 phút
Thành Phố Sóc Trăng1.06 km8 phút7 phút
Huyện Thạnh Trị32.76 km79 phút66 phút
Huyện Trần Đề16.11 km39 phút32 phút
Thị Xã Vĩnh Châu30.67 km74 phút61 phút

Liên hệ

Để đặt lịch hẹn khám chữa bệnh hoặc liên hệ làm việc với Trung Tâm Y Tế Thành Phố Sóc Trăng, bạn có thể gọi trực tiếp vào số điện thoại chúng tôi đã cung cấp, đến trực tiếp địa chỉ hoặc truy cập vào website để biết thêm chi tiết.

Thông tin liên hệ:

  • Địa chỉ: 182 Mạc Đĩnh Chi, Phường 4, Thành Phố Sóc Trăng, Sóc Trăng

Các địa điểm khác trong khu vực

  • 44 Lê Văn Tám, Phường 3, Thành Phố Sóc Trăng, Sóc Trăng - Khoảng cách: 1.25 km
  • 319 Trần Hưng Đạo, Phường 2, Thành Phố Sóc Trăng, Sóc Trăng - Khoảng cách: 1.7 km
  • 58 Mai Thanh Thế, Phường 9, Thành Phố Sóc Trăng, Sóc Trăng - Khoảng cách: 0.49 km
  • 144 Nguyễn Văn Linh, Phường 2, Thành Phố Sóc Trăng, Sóc Trăng - Khoảng cách: 1.86 km
  • 265 Tôn Đức Thắng, Phường 5, Thành Phố Sóc Trăng, Sóc Trăng - Khoảng cách: 1.97 km
  • 98 Lê Văn Tám, Phường 3, Thành Phố Sóc Trăng, Sóc Trăng - Khoảng cách: 1.23 km

Gợi ý địa điểm khác gần đây tại Sóc Trăng

Xem tất cả địa điểm gần đây

Xếp hạng địa điểm này

0 / 5 (0 đánh giá)

Chưa có bình luận về “Review các dịch vụ tại Trung Tâm Y Tế Thành Phố Sóc Trăng, Sóc Trăng

    Đánh giá địa điểm này

    Email của bạn sẽ không được công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Tất cả bình luận có chứa đường dẫn website sẽ bị đánh dấu spam

    Đăng phòng khám! url Tìm phòng khám