Khoa Khám Bệnh Và Cung Cấp Dịch Vụ Y Tế Tự Nguyện, Tuyên Quang

Khoa Khám Bệnh Và Cung Cấp Dịch Vụ Y Tế Tự Nguyện, Tuyên Quang

Khoa Khám Bệnh Và Cung Cấp Dịch Vụ Y Tế Tự Nguyện, Tuyên Quang

Bạn đang quan tâm đến các thông tin về Khoa Khám Bệnh Và Cung Cấp Dịch Vụ Y Tế Tự Nguyện: như là địa chỉ, cách đặt hẹn, thời gian làm việc, thời gian mở cửa, bảng giá dịch vụ, hình ảnh và các đánh giá review về địa chỉ này? Hãy cùng PhongKhamBacSi.vn giải đáp những thông tin đó trong bài viết này nhé!

Thông tin tóm tắt Khoa Khám Bệnh Và Cung Cấp Dịch Vụ Y Tế Tự Nguyện

Khoa Khám Bệnh Và Cung Cấp Dịch Vụ Y Tế Tự Nguyện

Đánh giá: 5 / 5 (1 đánh giá)

Loại hình: Công ty dụng cụ Y Tế - Tuyên Quang

Địa chỉ: Số 100 Tuệ Tĩnh, Phường Tân Hà, Thành phố Tuyên Quang, Tuyên Quang

Website: m.facebook.com/khoatunguyenbvtq

Điện thoại: 0207 3814 666

Giờ hoạt động

NgàyGiờ mở cửa
Thứ Hai07:30 đến 16:30
Thứ Ba07:30 đến 16:30
Thứ Tư07:30 đến 16:30
Thứ Năm07:30 đến 16:30
Thứ Sáu07:30 đến 16:30
Thứ Bảy07:30 đến 16:30
Chủ Nhật07:30 đến 16:30

Giới thiệu về Khoa Khám Bệnh Và Cung Cấp Dịch Vụ Y Tế Tự Nguyện

Giới thiệu chi tiết

Khoa Khám Bệnh Và Cung Cấp Dịch Vụ Y Tế Tự Nguyện là Công ty dụng cụ Y Tế tại Tuyên Quang, có địa chỉ tại Số 100 Tuệ Tĩnh, Phường Tân Hà, Thành phố Tuyên Quang, Tuyên Quang.

Khoa Khám Bệnh Và Cung Cấp Dịch Vụ Y Tế Tự Nguyện có trang web chính thức là m.facebook.com/khoatunguyenbvtq – Đây là cổng thông tin chính thức có chức năng cập nhật thường xuyên các hoạt động, tin tức, bảng giá, các dịch vụ. Bên cạnh đó, bạn cũng có thể đặt lịch hẹn online thông qua website trên.

Số điện thoại hotline của Khoa Khám Bệnh Và Cung Cấp Dịch Vụ Y Tế Tự Nguyện là 0207 3814 666. Đây là hotline tiếp nhận mọi phản ánh, khiếu nại cũng như tư vấn và giải đáp mọi câu hỏi thắc mắc liên quan đến các dịch vụ tại địa điểm này.

Bảng giá dịch vụ tại Khoa Khám Bệnh Và Cung Cấp Dịch Vụ Y Tế Tự Nguyện thay đổi linh hoạt và tùy dịch vụ, sản phẩm, bạn có thể tham khảo trên website hoặc gọi trực tiếp đến hotline 0207 3814 666.

Hướng dẫn đi đến địa điểm Khoa Khám Bệnh Và Cung Cấp Dịch Vụ Y Tế Tự Nguyện

Để đi đến được Khoa Khám Bệnh Và Cung Cấp Dịch Vụ Y Tế Tự Nguyện các bạn cần quan tâm đến giờ làm việc hay giờ mở cửa của địa chỉ này, và khoảng cách. Dưới đây là các thông tin quan trọng mà các bạn cần quan tâm đến.

Thời gian làm việc

Khung giờ làm việc và mở cửa của Khoa Khám Bệnh Và Cung Cấp Dịch Vụ Y Tế Tự Nguyện được thông báo là:

NgàyGiờ
Thứ Hai07:30 đến 16:30
Thứ Ba07:30 đến 16:30
Thứ Tư07:30 đến 16:30
Thứ Năm07:30 đến 16:30
Thứ Sáu07:30 đến 16:30
Thứ Bảy07:30 đến 16:30
Chủ Nhật07:30 đến 16:30

Lưu ý: Thời gian làm việc có thể thay đổi đột xuất hoặc thay đổi theo ngày nghỉ lễ. Vì thế bạn nên liên hệ trực tiếp đến số hotline để cập nhật thông tin thời gian làm việc chính xác nhất trước khi đến.

Khoảng cách đi trong Tuyên Quang

Dưới đây là khoảng cách từ trung tâm các quận huyện thuộc Tuyên Quang đến Khoa Khám Bệnh Và Cung Cấp Dịch Vụ Y Tế Tự Nguyện. Các bạn có thể tham khảo. Lưu ý thời gian đi dự kiến có thể sẽ thay đổi tuỳ vào tình hình giao thông.

Đi từ trung tâmKhoảng cáchXe máyXe ô tô
Huyện Chiêm Hóa34.51 km83 phút69 phút
Huyện Hàm Yên33.95 km81 phút68 phút
Huyện Lâm Bình75.5 km181 phút151 phút
Huyện Na Hang77.61 km186 phút155 phút
Huyện Sơn Dương24.79 km59 phút50 phút
Thành Phố Tuyên Quang1.3 km8 phút8 phút
Huyện Yên Sơn14.73 km35 phút29 phút

Liên hệ

Để đặt lịch hẹn khám chữa bệnh hoặc liên hệ làm việc với Khoa Khám Bệnh Và Cung Cấp Dịch Vụ Y Tế Tự Nguyện, bạn có thể gọi trực tiếp vào số điện thoại chúng tôi đã cung cấp, đến trực tiếp địa chỉ hoặc truy cập vào website m.facebook.com/khoatunguyenbvtq để biết thêm chi tiết.

Thông tin liên hệ:

  • Địa chỉ: Số 100 Tuệ Tĩnh, Phường Tân Hà, Thành phố Tuyên Quang, Tuyên Quang
  • Điện thoại: 0207 3814 666
  • Website: m.facebook.com/khoatunguyenbvtq

Các địa điểm khác trong khu vực

  • Khoảng cách: 1.76 km - 36, Đường Lý Thái Tổ, Phường Tân Quang, Thành phố Tuyên Quang, Tuyên Quang - 5 (1)
  • Khoảng cách: 24.74 km - Quốc Lộ 37, Thị Trấn Sơn Dương, Huyện Sơn Dương, Tuyên Quang - 5 (1)
  • Khoảng cách: 0.11 km - Bệnh Viện Lê Duẩn, Phường Phan Thiết, Tuyên Quang - 4.9 (7)
  • Khoảng cách: 0.13 km - Bệnh Viện 44 Lê Duẩn, Huyện Tân Hà, Tuyên Quang - 4.5 (2)
  • Khoảng cách: 0.67 km - Bệnh Viện Phường Tân Hà, Thành phố Tuyên Quang, Tuyên Quang - 5 (2)
  • Khoảng cách: 24.63 km - Quốc Lộ 37, Thị Trấn Sơn Dương, Huyện Sơn Dương, Tuyên Quang - 5 (1)

Review Khoa Khám Bệnh Và Cung Cấp Dịch Vụ Y Tế Tự Nguyện có uy tín không?

Khoa Khám Bệnh Và Cung Cấp Dịch Vụ Y Tế Tự Nguyện là một địa điểm được đánh giá cao chuyên khám, điều trị các vấn đề liên quan đến lĩnh vực với hơn 1 review với tổng số điểm là 5/5 sao. Các bình luận tốt chiếm tới 100%, chính vì thế, có thể nói rằng đây là một địa chỉ khám chữa bệnh uy tín mà bạn có thể tin tưởng lựa chọn.

Hotline chính thức của Khoa Khám Bệnh Và Cung Cấp Dịch Vụ Y Tế Tự Nguyện tại Tuyên Quang là 0207 3814 666. Bạn có thể liên hệ hotline này để được giải đáp mọi thắc mắc một cách nhanh nhất. Mọi ý kiến đánh giá, góp ý từ bệnh nhân, những người đã từng sử dụng dịch vụ tại đây luôn được trân trọng để đội ngũ bác sĩ và nhân viên từng bước hoàn thiện và phát triển, nâng cao chất lượng khám chữa bệnh, nỗ lực hết mình vì sức khỏe cộng đồng.

Với 5 năm trong lĩnh vực chăm sóc sức khỏe, chúng tôi sẽ mang lại những đánh giá, và đề xuất cho các bệnh nhân dễ dàng lựa chọn được phòng khám phù hợp, uy tín

phongkhambacsi

Bình luận

  1. Người dùng ẩn danh

    cho biết:

    Địa điểm uy tín, dịch vụ tốt

Xếp hạng địa điểm này

0 / 5 (0 đánh giá)

1 bình luận về “Khoa Khám Bệnh Và Cung Cấp Dịch Vụ Y Tế Tự Nguyện, Tuyên Quang

    Đánh giá địa điểm này

    Email của bạn sẽ không được công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Tất cả bình luận có chứa đường dẫn website sẽ bị đánh dấu spam

    Đăng phòng khám! url Tìm phòng khám