Review các dịch vụ tại Nha Khoa Kim Cương, Rạch Giá, Kiên Giang
Bạn đang quan tâm đến các thông tin về Nha Khoa Kim Cương: như là địa chỉ, cách đặt hẹn, thời gian làm việc, thời gian mở cửa, bảng giá dịch vụ, hình ảnh và các đánh giá review về địa chỉ này? Hãy cùng PhongKhamBacSi.vn giải đáp những thông tin đó trong bài viết này nhé!
Thông tin tóm tắt Nha Khoa Kim Cương
Nha Khoa Kim Cương
Đánh giá: 5 / 5 (3 đánh giá)
Loại hình: Phòng khám Nha Khoa - Kiên Giang
Địa chỉ: 560 Nguyễn Trung Trực, Vĩnh Lạc, Thành phố Rạch Giá, Kiên Giang
Điện thoại: 0397 496 789
Giờ hoạt động
| Ngày | Giờ |
|---|---|
| Thứ Hai | Mở cửa cả ngày |
| Thứ Ba | Mở cửa cả ngày |
| Thứ Tư | Mở cửa cả ngày |
| Thứ Năm | Mở cửa cả ngày |
| Thứ Sáu | Mở cửa cả ngày |
| Thứ Bảy | Mở cửa cả ngày |
| Chủ Nhật | Mở cửa cả ngày |
Giới thiệu về Nha Khoa Kim Cương
Giới thiệu chi tiết
Nha Khoa Kim Cương là Phòng khám Nha Khoa tại Kiên Giang, có địa chỉ tại 560 Nguyễn Trung Trực, Vĩnh Lạc, Thành phố Rạch Giá, Kiên Giang.
Số điện thoại hotline của Nha Khoa Kim Cương là 0397 496 789. Đây là hotline tiếp nhận mọi phản ánh, khiếu nại cũng như tư vấn và giải đáp mọi câu hỏi thắc mắc liên quan đến các dịch vụ tại địa điểm này.
Bảng giá dịch vụ tại Nha Khoa Kim Cương thay đổi linh hoạt và tùy dịch vụ, sản phẩm, bạn có thể tham khảo trên website hoặc gọi trực tiếp đến hotline 0397 496 789.
Dịch vụ chính: Dịch vụ trồng răng implant, dịch vụ chỉnh nha, dịch vụ trồng răng sứ và các dịch vụ nha khoa từ cơ bản đến phức tạp.
Hướng dẫn đi đến địa điểm Nha Khoa Kim Cương
Thời gian làm việc
Khung giờ làm việc và mở cửa của Nha Khoa Kim Cương được thông báo là:
| Ngày | Trạng thái |
|---|---|
| Thứ Hai | Mở cửa cả ngày |
| Thứ Ba | Mở cửa cả ngày |
| Thứ Tư | Mở cửa cả ngày |
| Thứ Năm | Mở cửa cả ngày |
| Thứ Sáu | Mở cửa cả ngày |
| Thứ Bảy | Mở cửa cả ngày |
| Chủ Nhật | Mở cửa cả ngày |
Lưu ý: Thời gian làm việc có thể thay đổi đột xuất hoặc thay đổi theo ngày nghỉ lễ. Vì thế bạn nên liên hệ trực tiếp đến số hotline để cập nhật thông tin thời gian làm việc chính xác nhất trước khi đến.
Khoảng cách đi trong Kiên Giang
Dưới đây là khoảng cách từ trung tâm các quận huyện thuộc Kiên Giang đến Nha Khoa Kim Cương. Lưu ý thời gian đi dự kiến có thể sẽ thay đổi tuỳ vào tình hình giao thông.
| Đi từ trung tâm | Khoảng cách | Xe máy | Xe ô tô |
|---|---|---|---|
| Huyện An Biên | 19.9 km | 48 phút | 40 phút |
| Huyện An Minh | 39.72 km | 95 phút | 79 phút |
| Huyện Châu Thành | 142.2 km | 341 phút | 284 phút |
| Huyện Giang Thành | 70.53 km | 169 phút | 141 phút |
| Huyện Giồng Riềng | 25.52 km | 61 phút | 51 phút |
| Huyện Gò Quao | 34.66 km | 83 phút | 69 phút |
| Thành Phố Hà Tiên | 80.03 km | 192 phút | 160 phút |
| Huyện Hòn Đất | 28.22 km | 68 phút | 56 phút |
| Huyện Kiên Lương | 59.21 km | 142 phút | 118 phút |
| Thành Phố Phú Quốc | 127.49 km | 306 phút | 255 phút |
| Thành Phố Rạch Giá | 2.92 km | 12 phút | 11 phút |
| Huyện Tân Hiệp | 145.68 km | 350 phút | 291 phút |
| Huyện U Minh Thượng | 40.06 km | 96 phút | 80 phút |
| Huyện Vĩnh Thuận | 56.56 km | 136 phút | 113 phút |
Liên hệ
Để đặt lịch hẹn khám chữa bệnh hoặc liên hệ làm việc với Nha Khoa Kim Cương, bạn có thể gọi trực tiếp vào số điện thoại chúng tôi đã cung cấp, đến trực tiếp địa chỉ hoặc truy cập vào website để biết thêm chi tiết.
Thông tin liên hệ:
- Địa chỉ: 560 Nguyễn Trung Trực, Vĩnh Lạc, Thành phố Rạch Giá, Kiên Giang
- Điện thoại: 0397 496 789
Các địa điểm khác trong khu vực
- Nha Khoa Trần Thanh Long - Khoảng cách: 2.51 km - 4.7/5 (3) - 162 Trần Phú, Thanh Vân, Thành phố Rạch Giá, Kiên Giang
- Nha Khoa Việt Mỹ Rạch Giá - Khoảng cách: 5.34 km - 4.3/5 (3) - 121 Mai Thị Hồng Hạnh, Rạch Sỏi, Thành phố Rạch Giá, Kiên Giang
- Nha Khoa Việt Mỹ Kiên Lương - Khoảng cách: 59.82 km - 5/5 (1) - 814 - 816 Tổ 1 Phố Ngã Ba, Huyện Kiên Lương, Kiên Giang
- Nha Khoa Sắc Việt Rạch Giá - Khoảng cách: 1.24 km - 4.5/5 (2) - Vĩnh Lạc, Thành phố Rạch Giá, Kiên Giang
- Nha Khoa Việt Mỹ Tân Hiệp - Khoảng cách: 24.4 km - 5/5 (30) - 91 QL80, TT. Tân Hiệp, Huyện Tân Hiệp, Kiên Giang
- Nha Khoa Thanh Mỹ Rạch Giá - Khoảng cách: 3.33 km - 5/5 (1) - 75 Mậu Thân, Vĩnh Thanh, Thành phố Rạch Giá, Kiên Giang
Review Nha Khoa Kim Cương có uy tín không?
Nha Khoa Kim Cương là một địa điểm được đánh giá cao chuyên khám, điều trị các vấn đề liên quan đến lĩnh vực Phòng Khám Răng Hàm Mặt với hơn 3 review với tổng số điểm là 5/5 sao. Các bình luận tốt chiếm tới 100%, chính vì thế, có thể nói rằng đây là một địa chỉ khám chữa bệnh uy tín mà bạn có thể tin tưởng lựa chọn.
Hotline chính thức của Nha Khoa Kim Cương tại Kiên Giang là 0397 496 789. Bạn có thể liên hệ hotline này để được giải đáp mọi thắc mắc một cách nhanh nhất.
Với 5 năm trong lĩnh vực chăm sóc sức khỏe, chúng tôi sẽ mang lại những đánh giá, và đề xuất cho các bệnh nhân dễ dàng lựa chọn được phòng khám phù hợp, uy tín - phongkhambacsi

cho biết:
Dịch vụ tốt, bác sĩ thân thiện và nhiệt tình.
cho biết:
Phòng khám sạch sẽ, trang thiết bị hiện đại.
cho biết:
Trải nghiệm trồng răng sứ rất hài lòng.