Review chi tiết về Nhà thuốc Nghĩa Nhân, Đắk R'lấp, Đăk Nông bạn nên biết

Review chi tiết về Nhà thuốc Nghĩa Nhân, Đắk R'lấp, Đăk Nông bạn nên biết

Review chi tiết về Nhà thuốc Nghĩa Nhân, Đắk R'lấp, Đăk Nông bạn nên biết

Nhà thuốc Nghĩa Nhân

Thông tin tóm tắt Nhà thuốc Nghĩa Nhân

Nhà thuốc Nghĩa Nhân

Đánh giá: 5 / 5 (2 đánh giá)

Loại hình: Hiệu thuốc - Đăk Nông

Địa chỉ: QL14, Nhân Cơ, Huyện Đắk R'Lấp, Đăk Nông

Điện thoại: 090 537 28 38

Giờ hoạt động

NgàyGiờ
Thứ Hai06:00 đến 22:00
Thứ Ba06:00 đến 22:00
Thứ Tư06:00 đến 22:00
Thứ Năm06:00 đến 22:00
Thứ Sáu06:00 đến 22:00
Thứ Bảy06:00 đến 22:00
Chủ Nhật06:00 đến 22:00

Giới thiệu về Nhà thuốc Nghĩa Nhân

Giới thiệu chi tiết

Nhà thuốc Nghĩa Nhân là Hiệu thuốc tại Đăk Nông, có địa chỉ tại QL14, Nhân Cơ, Huyện Đắk R'Lấp, Đăk Nông.

Số điện thoại hotline của Nhà thuốc Nghĩa Nhân là 090 537 28 38. Đây là hotline tiếp nhận mọi phản ánh, khiếu nại cũng như tư vấn và giải đáp mọi câu hỏi thắc mắc liên quan đến các dịch vụ tại địa điểm này.

Bảng giá dịch vụ tại Nhà thuốc Nghĩa Nhân thay đổi linh hoạt và tùy dịch vụ, sản phẩm, bạn có thể tham khảo trên website hoặc gọi trực tiếp đến hotline 090 537 28 38.

Hướng dẫn đi đến địa điểm Nhà thuốc Nghĩa Nhân

Để đi đến được Nhà thuốc Nghĩa Nhân các bạn cần quan tâm đến giờ làm việc hay giờ mở cửa của địa chỉ này, và khoảng cách. Dưới đây là các thông tin quan trọng mà các bạn cần quan tâm đến.

Thời gian làm việc

Khung giờ làm việc và mở cửa của Nhà thuốc Nghĩa Nhân được thông báo là:

NgàyGiờ
Thứ Hai06:00 đến 22:00
Thứ Ba06:00 đến 22:00
Thứ Tư06:00 đến 22:00
Thứ Năm06:00 đến 22:00
Thứ Sáu06:00 đến 22:00
Thứ Bảy06:00 đến 22:00
Chủ Nhật06:00 đến 22:00

Lưu ý: Thời gian làm việc có thể thay đổi đột xuất hoặc thay đổi theo ngày nghỉ lễ. Vì thế bạn nên liên hệ trực tiếp đến số hotline để cập nhật thông tin thời gian làm việc chính xác nhất trước khi đến.

Khoảng cách đi trong Đăk Nông

Dưới đây là khoảng cách từ trung tâm các quận huyện thuộc Đăk Nông đến Nhà thuốc Nghĩa Nhân. Các bạn có thể tham khảo. Lưu ý thời gian đi dự kiến có thể sẽ thay đổi tuỳ vào tình hình giao thông.

Đi từ trung tâmKhoảng cáchXe máyXe ô tô
Huyện Cư Jút79.9 km192 phút160 phút
Huyện Đắk Glong23.71 km57 phút47 phút
Huyện Đắk Mil52.38 km126 phút105 phút
Huyện Đắk R'lấp12.36 km30 phút25 phút
Huyện Đắk Song30.8 km74 phút62 phút
Thành Phố Gia Nghĩa7.77 km24 phút21 phút
Huyện Krông Nô45.28 km109 phút91 phút
Huyện Tuy Đức28.69 km69 phút57 phút

Liên hệ

Để đặt lịch hẹn khám chữa bệnh hoặc liên hệ làm việc với Nhà thuốc Nghĩa Nhân, bạn có thể gọi trực tiếp vào số điện thoại chúng tôi đã cung cấp, đến trực tiếp địa chỉ hoặc truy cập vào website để biết thêm chi tiết.

Thông tin liên hệ:

  • Địa chỉ: QL14, Nhân Cơ, Huyện Đắk R'Lấp, Đăk Nông
  • Điện thoại: 090 537 28 38

Các địa điểm khác trong khu vực

  • Hiệu Thuốc - 46, Trương Định, Phường Nghĩa Thành, Thành phố Gia Nghĩa, Tỉnh Đắk Nông - Khoảng cách: 7.22 km - 5 (1)
  • Hiệu Thuốc - Bù Bông, Huyện Tuy Đức, Tỉnh Đắk Nông - Khoảng cách: 32.17 km - 5 (1)
  • Hiệu Thuốc - Chu Văn An, Phường Nghĩa Thành, Thành phố Gia Nghĩa, Tỉnh Đắk Nông - Khoảng cách: 7.51 km - 5 (1)
  • Hiệu Thuốc - Hùng Vương, Phường Nghĩa Trung, Thành phố Gia Nghĩa, Tỉnh Đắk Nông - Khoảng cách: 8.58 km - 5 (4)
  • Hiệu Thuốc - Đường Đambri, Phường Nghĩa Tân, Thành phố Gia Nghĩa, Tỉnh Đắk Nông - Khoảng cách: 5.35 km - 5 (1)
  • Hiệu Thuốc - QL14, Trường Xuân, Huyện Đắk Song, Tỉnh Đắk Nông - Khoảng cách: 12.53 km - 4.5 (2)

Gợi ý địa điểm khác gần đây tại Đắk Nông

Xem tất cả địa điểm gần đây

Xếp hạng địa điểm này

0 / 5 (0 đánh giá)

Chưa có bình luận về “Review chi tiết về Nhà thuốc Nghĩa Nhân, Đắk R'lấp, Đăk Nông bạn nên biết”

    Đánh giá địa điểm này

    Email của bạn sẽ không được công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Tất cả bình luận có chứa đường dẫn website sẽ bị đánh dấu spam

    Đăng phòng khám! url Tìm phòng khám