Các review về Phòng Khám Đa Khoa Tâm An, Vị Thanh, Hậu Giang bạn nên biết

Các review về Phòng Khám Đa Khoa Tâm An, Vị Thanh, Hậu Giang bạn nên biết

Phòng Khám Đa Khoa Tâm An

Thông tin tóm tắt Phòng Khám Đa Khoa Tâm An

Phòng khám bác sĩ Đa Khoa - Hậu Giang

Đánh giá: 5 / 5 (2)

Địa chỉ: 06 Đường 14, Khu Vực 4, Thành phố Vị Thanh, Hậu Giang

Website: facebook.com/pkdktaman2021

Điện thoại: 0293 3582 358

Giờ hoạt động:

Thứ Thời gian
Thứ Hai 07:00 đến 18:00
Thứ Ba 07:00 đến 18:00
Thứ Tư 07:00 đến 18:00
Thứ Năm 07:00 đến 18:00
Thứ Sáu 07:00 đến 18:00
Thứ Bảy 07:00 đến 18:00
Chủ Nhật 07:00 đến 18:00

Giới thiệu về Phòng Khám Đa Khoa Tâm An

Giới thiệu chi tiết

Phòng Khám Đa Khoa Tâm An là Phòng khám bác sĩ Đa Khoa tại Hậu Giang, có địa chỉ tại 06 Đường 14, Khu Vực 4, Thành phố Vị Thanh, Hậu Giang.

Phòng Khám Đa Khoa Tâm An có trang web chính thức là facebook.com/pkdktaman2021 – Đây là cổng thông tin chính thức có chức năng cập nhật thường xuyên các hoạt động, tin tức, bảng giá, các dịch vụ. Bên cạnh đó, bạn cũng có thể đặt lịch hẹn online thông qua website trên.

Số điện thoại hotline của Phòng Khám Đa Khoa Tâm An là 0293 3582 358. Đây là hotline tiếp nhận mọi phản ánh, khiếu nại cũng như tư vấn và giải đáp mọi câu hỏi thắc mắc liên quan đến các dịch vụ tại địa điểm này.

Xem thêm:

  • Review TOP 4 phòng khám bác sĩ Đa Khoa tốt nhất tại tỉnh Hậu Giang
  • Gợi ý 8 phòng khám bác sĩ Đa Khoa tốt nhất Thành phố Vị Thanh Hậu Giang

Bảng giá dịch vụ tại Phòng Khám Đa Khoa Tâm An thay đổi linh hoạt và tùy dịch vụ, sản phẩm, bạn có thể tham khảo trên website hoặc gọi trực tiếp đến hotline 0293 3582 358.

Hướng dẫn đi đến địa điểm Phòng Khám Đa Khoa Tâm An

Thời gian làm việc

Khung giờ làm việc và mở cửa của Phòng Khám Đa Khoa Tâm An được thông báo là:

Thứ Thời gian
Thứ Hai 07:00 đến 18:00
Thứ Ba 07:00 đến 18:00
Thứ Tư 07:00 đến 18:00
Thứ Năm 07:00 đến 18:00
Thứ Sáu 07:00 đến 18:00
Thứ Bảy 07:00 đến 18:00
Chủ Nhật 07:00 đến 18:00

Lưu ý: Thời gian làm việc có thể thay đổi đột xuất hoặc thay đổi theo ngày nghỉ lễ. Vì thế bạn nên liên hệ trực tiếp đến số hotline để cập nhật thông tin thời gian làm việc chính xác nhất trước khi đến.

Khoảng cách đi trong Hậu Giang

Dưới đây là khoảng cách từ trung tâm các quận huyện thuộc Hậu Giang đến Phòng Khám Đa Khoa Tâm An. Lưu ý thời gian đi dự kiến có thể sẽ thay đổi tuỳ vào tình hình giao thông.

Đi từ trung tâm Khoảng cách Xe máy Xe ô tô
Huyện Châu Thành 115.56 km 277 phút 231 phút
Huyện Châu Thành A 26.47 km 64 phút 53 phút
Thị Xã Long Mỹ 16.6 km 40 phút 33 phút
Huyện Long Mỹ 16.6 km 40 phút 33 phút
Thành Phố Ngã Bảy 40.93 km 98 phút 82 phút
Huyện Phụng Hiệp 31.11 km 75 phút 62 phút
Thành Phố Vị Thanh 2.73 km 12 phút 10 phút
Huyện Vị Thủy 14.65 km 35 phút 29 phút

Liên hệ

Để đặt lịch hẹn khám chữa bệnh hoặc liên hệ làm việc với Phòng Khám Đa Khoa Tâm An, bạn có thể gọi trực tiếp vào số điện thoại chúng tôi đã cung cấp, đến trực tiếp địa chỉ hoặc truy cập vào website facebook.com/pkdktaman2021 để biết thêm chi tiết.

Thông tin liên hệ:

  • Địa chỉ: 06 Đường 14, Khu Vực 4, Thành phố Vị Thanh, Hậu Giang
  • Điện thoại: 0293 3582 358
  • Website: facebook.com/pkdktaman2021

Các địa điểm khác trong khu vực

  • Phòng Khám Nha Khoa - 07 Đường Nguyễn An Ninh, Khu Vực VI, Huyện Ngã Bảy, Hậu Giang - Khoảng cách: 41.04 km - Đánh giá: 5 (2)
  • Phòng Khám Nha Khoa - Ba Mươi Tháng Tư, Thị trấn Long Mỹ, Huyện Long Mỹ, Hậu Giang - Khoảng cách: 16.26 km - Đánh giá: 5 (1)
  • Phòng Khám Nha Khoa - 1075 Hùng Vương, Huyện Ngã Bảy, Hậu Giang - Khoảng cách: 40.6 km - Đánh giá: 5 (1)
  • Phòng Khám Nha Khoa - Đường Số 9, Thị Trấn Ngã Sáu, Huyện Châu Thành, Hậu Giang - Khoảng cách: 42.75 km - Đánh giá: 5 (2)
  • Phòng Khám Nha Khoa - Xã Vĩnh Viễn, Huyện Long Mỹ, Hậu Giang - Khoảng cách: 11.73 km - Đánh giá: 5 (2)
  • Phòng Khám Nha Khoa - Hùng Vương, Huyện Phụng Hiệp, Hậu Giang - Khoảng cách: 31.44 km - Đánh giá: 5 (2)

Review Phòng Khám Đa Khoa Tâm An có uy tín không?

Phòng Khám Đa Khoa Tâm An là một địa điểm được đánh giá cao chuyên khám, điều trị các vấn đề liên quan đến lĩnh vực Phòng khám với hơn 2 review với tổng số điểm là 5/5 sao. Các bình luận tốt chiếm tới 100%, chính vì thế, có thể nói rằng đây là một địa chỉ khám chữa bệnh uy tín mà bạn có thể tin tưởng lựa chọn.

Hotline chính thức của Phòng Khám Đa Khoa Tâm An tại Hậu Giang là 0293 3582 358. Bạn có thể liên hệ hotline này để được giải đáp mọi thắc mắc một cách nhanh nhất. Mọi ý kiến đánh giá, góp ý từ bệnh nhân, những người đã từng sử dụng dịch vụ tại đây luôn được trân trọng để đội ngũ bác sĩ và nhân viên từng bước hoàn thiện và phát triển, nâng cao chất lượng khám chữa bệnh, nỗ lực hết mình vì sức khỏe cộng đồng.

Xếp hạng địa điểm này

0 / 5 (0 đánh giá)

Chưa có bình luận về “Các review về Phòng Khám Đa Khoa Tâm An, Vị Thanh, Hậu Giang bạn nên biết

    Đánh giá địa điểm này

    Email của bạn sẽ không được công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Tất cả bình luận có chứa đường dẫn website sẽ bị đánh dấu spam

    Đăng phòng khám! url Tìm phòng khám