Chất lượng Thẩm Mỹ Viện Quốc Tế Aura, Ninh Kiều, Cần Thơ tốt không?
Bạn đang quan tâm đến các thông tin về Thẩm Mỹ Viện Quốc Tế Aura: như là địa chỉ, cách đặt hẹn, thời gian làm việc, thời gian mở cửa, bảng giá dịch vụ, hình ảnh và các đánh giá review về địa chỉ này? Hãy cùng PhongKhamBacSi.vn giải đáp những thông tin đó trong bài viết này nhé!
Thông tin tóm tắt Thẩm Mỹ Viện Quốc Tế Aura
Thẩm Mỹ Viện Quốc Tế Aura
5 / 5 (68)
Thẩm mỹ viện - Cần Thơ
- Địa chỉ: 172B Ba Tháng Hai, Hưng Lợi, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ
- Website: thammyaura.vn
- Điện thoại: 0833 082 222
Giờ hoạt động
| Ngày | Giờ |
|---|---|
| Thứ Hai | 08:00 đến 20:00 |
| Thứ Ba | 08:00 đến 20:00 |
| Thứ Tư | 08:00 đến 20:00 |
| Thứ Năm | 08:00 đến 20:00 |
| Thứ Sáu | 08:00 đến 20:00 |
| Thứ Bảy | 08:00 đến 20:00 |
| Chủ Nhật | 08:00 đến 20:00 |
Giới thiệu về Thẩm Mỹ Viện Quốc Tế Aura
Giới thiệu chi tiết
Thẩm Mỹ Viện Quốc Tế Aura là Thẩm mỹ viện tại Cần Thơ, có địa chỉ tại 172B Ba Tháng Hai, Hưng Lợi, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ.
Thẩm Mỹ Viện Quốc Tế Aura có trang web chính thức là thammyaura.vn – Đây là cổng thông tin chính thức có chức năng cập nhật thường xuyên các hoạt động, tin tức, bảng giá, các dịch vụ. Bên cạnh đó, bạn cũng có thể đặt lịch hẹn online thông qua website trên.
Số điện thoại hotline của Thẩm Mỹ Viện Quốc Tế Aura là 0833 082 222. Đây là hotline tiếp nhận mọi phản ánh, khiếu nại cũng như tư vấn và giải đáp mọi câu hỏi thắc mắc liên quan đến các dịch vụ tại địa điểm này.
Bảng giá dịch vụ tại Thẩm Mỹ Viện Quốc Tế Aura thay đổi linh hoạt và tùy dịch vụ, sản phẩm, bạn có thể tham khảo trên website hoặc gọi trực tiếp đến hotline 0833 082 222.
Hướng dẫn đi đến địa điểm Thẩm Mỹ Viện Quốc Tế Aura
Để đi đến được Thẩm Mỹ Viện Quốc Tế Aura các bạn cần quan tâm đến giờ làm việc hay giờ mở cửa của địa chỉ này, và khoảng cách.
Thời gian làm việc
Khung giờ làm việc và mở cửa của Thẩm Mỹ Viện Quốc Tế Aura được thông báo là:
| Ngày | Giờ mở cửa |
|---|---|
| Thứ Hai | 08:00 đến 20:00 |
| Thứ Ba | 08:00 đến 20:00 |
| Thứ Tư | 08:00 đến 20:00 |
| Thứ Năm | 08:00 đến 20:00 |
| Thứ Sáu | 08:00 đến 20:00 |
| Thứ Bảy | 08:00 đến 20:00 |
| Chủ Nhật | 08:00 đến 20:00 |
Lưu ý: Thời gian làm việc có thể thay đổi đột xuất hoặc theo ngày nghỉ lễ. Vì thế bạn nên liên hệ trực tiếp đến số hotline để cập nhật thông tin thời gian làm việc chính xác nhất trước khi đến.
Khoảng cách đi trong Cần Thơ
Dưới đây là khoảng cách từ trung tâm các quận huyện thuộc Cần Thơ đến Thẩm Mỹ Viện Quốc Tế Aura.
| Đi từ trung tâm | Khoảng cách | Xe máy | Xe ô tô |
|---|---|---|---|
| Quận Bình Thủy | 6.58 km | 21 phút | 18 phút |
| Quận Cái Răng | 2.49 km | 11 phút | 10 phút |
| Huyện Cờ Đỏ | 37.48 km | 90 phút | 75 phút |
| Quận Ninh Kiều | 1.1 km | 8 phút | 7 phút |
| Quận Ô Môn | 18.3 km | 44 phút | 37 phút |
| Huyện Phong Điền | 10.79 km | 26 phút | 22 phút |
| Huyện Thới Lai | 22.96 km | 55 phút | 46 phút |
| Quận Thốt Nốt | 37.65 km | 90 phút | 75 phút |
| Huyện Vĩnh Thạnh | 45.86 km | 110 phút | 92 phút |
Liên hệ
Để đặt lịch hẹn khám chữa bệnh hoặc liên hệ làm việc với Thẩm Mỹ Viện Quốc Tế Aura, bạn có thể gọi trực tiếp vào số điện thoại chúng tôi đã cung cấp, đến trực tiếp địa chỉ hoặc truy cập vào website thammyaura.vn để biết thêm chi tiết.
Thông tin liên hệ:
- Địa chỉ: 172B Ba Tháng Hai, Hưng Lợi, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ
- Điện thoại: 0833 082 222
- Website: thammyaura.vn
Các địa điểm khác trong khu vực
- Spa - 24 Trần Quang Khải, An Hội, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ - Khoảng cách: 3.45 km - 5 (4)
- Spa - 34 Nguyễn Tri Phương, Phường An Khánh, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ - Khoảng cách: 2.32 km - 5 (3)
- Spa - 32 Ngô Quyền, Tân An, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ - Khoảng cách: 3.1 km - 4.9 (20)
- Spa - 7 Trần Ngọc Quế, Xuân Khánh, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ - Khoảng cách: 0.76 km - 4.9 (11)
- Spa - 446 Đường 30 Tháng 4, Hưng Lợi, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ - Khoảng cách: 0.61 km - 5 (3)
- Spa - 320/7A Đường Trần Ngọc Quế, Xuân Khánh, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ - Khoảng cách: 0.81 km - 5 (4)
Review Thẩm Mỹ Viện Quốc Tế Aura có uy tín không?
Thẩm Mỹ Viện Quốc Tế Aura là một địa điểm được đánh giá cao chuyên khám, điều trị các vấn đề liên quan đến lĩnh vực Spa với hơn 68 review với tổng số điểm là 5/5 sao. Các bình luận tốt chiếm tới 100%, chính vì thế, có thể nói rằng đây là một địa chỉ khám chữa bệnh uy tín mà bạn có thể tin tưởng lựa chọn.
Hotline chính thức của Thẩm Mỹ Viện Quốc Tế Aura tại Cần Thơ là 0833 082 222. Bạn có thể liên hệ hotline này để được giải đáp mọi thắc mắc một cách nhanh nhất.
Với 5 năm trong lĩnh vực chăm sóc sức khỏe, chúng tôi sẽ mang lại những đánh giá, và đề xuất cho các bệnh nhân dễ dàng lựa chọn được phòng khám phù hợp, uy tín

Chưa có bình luận về “ Chất lượng Thẩm Mỹ Viện Quốc Tế Aura, Ninh Kiều, Cần Thơ tốt không?”