Trung tâm y tế huyện Simacai

Trung tâm y tế huyện Simacai

Trung tâm y tế huyện Simacai

Bạn đang quan tâm đến các thông tin về Trung tâm y tế huyện Simacai: như là địa chỉ, cách đặt hẹn, thời gian làm việc, thời gian mở cửa, bảng giá dịch vụ, hình ảnh và các đánh giá review về địa chỉ này? Hãy cùng PhongKhamBacSi.vn giải đáp những thông tin đó trong bài viết này nhé!

Thông tin tóm tắt Trung tâm y tế huyện Simacai

Trung tâm y tế huyện Simacai

5 / 5 (2)

Trung tâm y tế - Lào Cai

Địa chỉ: ĐT153, Huyện Si Ma Cai, Lào Cai

Giờ hoạt động:

Thứ Giờ làm việc
Thứ Hai 08:00 đến 17:00
Thứ Ba 08:00 đến 17:00
Thứ Tư 08:00 đến 17:00
Thứ Năm 08:00 đến 17:00
Thứ Sáu 08:00 đến 17:00
Thứ Bảy 08:00 đến 17:00
Chủ Nhật Đóng cửa

Giới thiệu về Trung tâm y tế huyện Simacai

Giới thiệu chi tiết

Trung tâm y tế huyện Simacai là Trung tâm y tế tại Lào Cai, có địa chỉ tại ĐT153, Huyện Si Ma Cai, Lào Cai.

Hướng dẫn đi đến địa điểm Trung tâm y tế huyện Simacai

Để đi đến được Trung tâm y tế huyện Simacai các bạn cần quan tâm đến giờ làm việc hay giờ mở cửa của địa chỉ này, và khoảng cách. Dưới đây là các thông tin quan trọng mà các bạn cần quan tâm đến.

Thời gian làm việc

Khung giờ làm việc và mở cửa của Trung tâm y tế huyện Simacai được thông báo là:

Thứ Giờ làm việc
Thứ Hai 08:00 đến 17:00
Thứ Ba 08:00 đến 17:00
Thứ Tư 08:00 đến 17:00
Thứ Năm 08:00 đến 17:00
Thứ Sáu 08:00 đến 17:00
Thứ Bảy 08:00 đến 17:00
Chủ Nhật Đóng cửa

Lưu ý: Thời gian làm việc của có thể thay đổi đột xuất hoặc thay đổi theo ngày nghỉ lễ. Vì thế bạn nên liên hệ trực tiếp đến số hotline để cập nhật thông tin thời gian làm việc chính xác nhất trước khi đến.

Khoảng cách đi trong Lào Cai

Dưới đây là khoảng cách từ trung tâm các quận huyện thuộc Lào Cai đến Trung tâm y tế huyện Simacai. Các bạn có thể tham khảo. Lưu ý thời gian đi dự kiến có thể sẽ thay đổi tuỳ vào tình hình giao thông.

Đi từ trung tâm Khoảng cách Xe máy Xe ô tô
Huyện Bắc Hà 17.07 km 41 phút 34 phút
Huyện Bảo Thắng 42.52 km 102 phút 85 phút
Huyện Bảo Yên 49.62 km 119 phút 99 phút
Huyện Bát Xát 42.49 km 102 phút 85 phút
Thành Phố Lào Cai 41.47 km 100 phút 83 phút
Huyện Mường Khương 15.26 km 37 phút 31 phút
Thị Xã Sa Pa 59.26 km 142 phút 119 phút
Huyện Si Ma Cai 0.84 km 7 phút 7 phút
Huyện Văn Bàn 67.41 km 162 phút 135 phút

Liên hệ

Để đặt lịch hẹn khám chữa bệnh hoặc liên hệ làm việc với Trung tâm y tế huyện Simacai, bạn có thể gọi trực tiếp vào số điện thoại chúng tôi đã cung cấp, đến trực tiếp địa chỉ hoặc truy cập vào website để biết thêm chi tiết.

Thông tin liên hệ:

  • Địa chỉ: ĐT153, Huyện Si Ma Cai, Lào Cai

Các địa điểm khác trong khu vực

  • Phòng Khám Tai Mũi Họng - BS Lê Minh Đức Phòng Khám Tai Mũi Họng - BS Lê Minh Đức
    Khoảng cách: 38.18 km
    Đánh giá: 5 (2)
    Loại: Bệnh Viện Tư Nhân
    Địa chỉ: 011A Vạn Hoa, Kim Tân, Thị xã Lào Cai, Lào Cai

  • Phòng khám Nha Khoa Elise Lào Cai - 455 Nguyễn Huệ Phòng khám Nha Khoa Elise Lào Cai - 455 Nguyễn Huệ
    Khoảng cách: 37.49 km
    Đánh giá: 5 (7)
    Loại: Bệnh Viện
    Địa chỉ: 455 Nguyễn Huệ, Phố Mới, Thị xã Lào Cai, Lào Cai

  • Bệnh viện Đa khoa Bát Xát Bệnh viện Đa khoa Bát Xát
    Khoảng cách: 42.79 km
    Đánh giá: 4.3 (6)
    Loại: Bệnh Viện
    Địa chỉ: TT. Bát Sát, Huyện Bát Xát, Lào Cai

  • Bệnh viện Đa khoa Bắc Hà Bệnh viện Đa khoa Bắc Hà
    Khoảng cách: 17 km
    Đánh giá: 5 (4)
    Loại: Bệnh Viện
    Địa chỉ: ĐT159, TT. Bắc Hà, Huyện Bắc Hà, Lào Cai

  • Bệnh viện Đa khoa huyện Văn Bàn Bệnh viện Đa khoa huyện Văn Bàn
    Khoảng cách: 66.89 km
    Đánh giá: 5 (4)
    Loại: Bệnh Viện đa Khoa
    Địa chỉ: TT. Khánh Yên, Huyện Văn Bàn, Lào Cai

  • Bệnh viện Đa khoa huyện Bảo Yên Bệnh viện Đa khoa huyện Bảo Yên
    Khoảng cách: 55.76 km
    Đánh giá: 4.6 (10)
    Loại: Bệnh Viện
    Địa chỉ: QL70, TT. Phố Ràng, Huyện Bảo Yên, Lào Cai

Review Trung tâm y tế huyện Simacai có uy tín không?

Trung tâm y tế huyện Simacai là một địa điểm được đánh giá cao chuyên khám, điều trị các vấn đề liên quan đến lĩnh vực Bệnh viện với hơn 2 review với tổng số điểm là 5/5 sao. Các bình luận tốt chiếm tới 100%, chính vì thế, có thể nói rằng đây là một địa chỉ khám chữa bệnh uy tín mà bạn có thể tin tưởng lựa chọn. Bên cạnh đó, những thông tin bịa đặt, các khiếu nại từ các bình luận xấu cũng đã được giải quyết rõ ràng, triệt để tránh gây ảnh hưởng đến thanh danh, uy tín của bất kì cá nhân, cơ sở, tổ chức nào.

Đánh giá nội dung

phongkhambacsi avatar

phongkhambacsi

Với 5 năm trong lĩnh vực chăm sóc sức khỏe, chúng tôi sẽ mang lại những đánh giá, và đề xuất cho các bệnh nhân dễ dàng lựa chọn được phòng khám phù hợp, uy tín

Xếp hạng địa điểm này

0 / 5 (0 đánh giá)

Chưa có bình luận về “Trung tâm y tế huyện Simacai

    Đánh giá địa điểm này

    Email của bạn sẽ không được công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Tất cả bình luận có chứa đường dẫn website sẽ bị đánh dấu spam

    Đăng phòng khám! url Tìm phòng khám