Chất lượng Bệnh viện Đa khoa huyện Chi Lăng, Lạng Sơn tốt không?

 Chất lượng Bệnh viện Đa khoa huyện Chi Lăng, Lạng Sơn tốt không?

Bệnh viện Đa khoa huyện Chi Lăng

Đánh giá: 4.7 / 5 (7 reviews) - Bệnh viện Đa Khoa - Lạng Sơn

Bạn đang quan tâm đến các thông tin về Bệnh viện Đa khoa huyện Chi Lăng: như là địa chỉ, cách đặt hẹn, thời gian làm việc, thời gian mở cửa, bảng giá dịch vụ, hình ảnh và các đánh giá review về địa chỉ này? Hãy cùng PhongKhamBacSi.vn giải đáp những thông tin đó trong bài viết này nhé!

[Review]

Thông tin tóm tắt Bệnh viện Đa khoa huyện Chi Lăng

  • Địa chỉ: Xã Đại Huề, Huyện Chi Lăng, Lạng Sơn
  • Điện thoại: 0205 3820 418
  • Loại hình: Bệnh viện Đa Khoa - Lạng Sơn
  • Điểm đánh giá: 4.7/5 (7 đánh giá)

Giờ hoạt động

NgàyGiờ mở cửa
Thứ HaiMở cửa cả ngày
Thứ BaMở cửa cả ngày
Thứ TưMở cửa cả ngày
Thứ NămMở cửa cả ngày
Thứ SáuMở cửa cả ngày
Thứ BảyMở cửa cả ngày
Chủ NhậtMở cửa cả ngày

Giới thiệu về Bệnh viện Đa khoa huyện Chi Lăng

Giới thiệu chi tiết

Bệnh viện Đa khoa huyện Chi Lăng là Bệnh viện Đa Khoa tại Lạng Sơn, có địa chỉ tại Xã Đại Huề, Huyện Chi Lăng, Lạng Sơn.

Số điện thoại hotline của Bệnh viện Đa khoa huyện Chi Lăng là 0205 3820 418. Đây là hotline tiếp nhận mọi phản ánh, khiếu nại cũng như tư vấn và giải đáp mọi câu hỏi thắc mắc liên quan đến các dịch vụ tại địa điểm này.

Bảng giá dịch vụ tại Bệnh viện Đa khoa huyện Chi Lăng thay đổi linh hoạt và tùy dịch vụ, sản phẩm, bạn có thể tham khảo trên website hoặc gọi trực tiếp đến hotline 0205 3820 418.

Hướng dẫn đi đến địa điểm Bệnh viện Đa khoa huyện Chi Lăng

Để đi đến được Bệnh viện Đa khoa huyện Chi Lăng các bạn cần quan tâm đến giờ làm việc hay giờ mở cửa của địa chỉ này, và khoảng cách. Dưới đây là các thông tin quan trọng mà các bạn cần quan tâm đến.

Thời gian làm việc

Khung giờ làm việc và mở cửa của Bệnh viện Đa khoa huyện Chi Lăng được thông báo là:

NgàyTrạng thái
Thứ HaiMở cửa cả ngày
Thứ BaMở cửa cả ngày
Thứ TưMở cửa cả ngày
Thứ NămMở cửa cả ngày
Thứ SáuMở cửa cả ngày
Thứ BảyMở cửa cả ngày
Chủ NhậtMở cửa cả ngày

Lưu ý: Thời gian làm việc có thể thay đổi đột xuất hoặc thay đổi theo ngày nghỉ lễ. Vì thế bạn nên liên hệ trực tiếp đến số hotline để cập nhật thông tin thời gian làm việc chính xác nhất trước khi đến.

Khoảng cách đi trong Lạng Sơn

Dưới đây là khoảng cách từ trung tâm các quận huyện thuộc Lạng Sơn đến Bệnh viện Đa khoa huyện Chi Lăng.

Đi từ trung tâmKhoảng cáchXe máyXe ô tô
Huyện Bắc Sơn38.03 km91 phút76 phút
Huyện Bình Gia40.5 km97 phút81 phút
Huyện Cao Lộc38.71 km93 phút77 phút
Huyện Chi Lăng2.87 km12 phút11 phút
Huyện Đình Lập55.09 km132 phút110 phút
Huyện Hữu Lũng29.37 km70 phút59 phút
Thành Phố Lạng Sơn28.29 km68 phút57 phút
Huyện Lộc Bình37.44 km90 phút75 phút
Huyện Tràng Định70.86 km170 phút142 phút
Huyện Văn Lãng48.59 km117 phút97 phút
Huyện Văn Quan23.66 km57 phút47 phút

Liên hệ

Để đặt lịch hẹn khám chữa bệnh hoặc liên hệ làm việc với Bệnh viện Đa khoa huyện Chi Lăng, bạn có thể gọi trực tiếp vào số điện thoại chúng tôi đã cung cấp, đến trực tiếp địa chỉ hoặc truy cập vào website để biết thêm chi tiết.

  • Địa chỉ: Xã Đại Huề, Huyện Chi Lăng, Lạng Sơn
  • Điện thoại: 0205 3820 418

Các địa điểm khác trong khu vực

  • Trung Tâm Y Tế huyện Văn Lãng

    Trung Tâm Y Tế huyện Văn Lãng - Khoảng cách: 44.98 km - 4.5 (2) - Bệnh Viện - Khu 5, Huyện Văn Lãng, Lạng Sơn

  • Trạm Y Tế Xã Song Giáp

    Trạm Y Tế Xã Song Giáp - Khoảng cách: 26.83 km - 0 (0) - Bệnh Viện - Xã Song Giáp, Huyện Cao Lộc, Lạng Sơn

  • Trung tâm Y tế huyện Tràng Định

    Trung tâm Y tế huyện Tràng Định - Khoảng cách: 67.7 km - 5 (5) - Bệnh Viện Nhà Nước - Quốc Lộ 4A, Thị Trấn Thất Kê, Huyện Tràng Định, Lạng Sơn

  • Bệnh viện Đa khoa Huyện Văn Quan

    Bệnh viện Đa khoa Huyện Văn Quan - Khoảng cách: 23.72 km - 5 (4) - Bệnh Viện đa Khoa - Thị Trấn Văn Quan, Huyện Văn Quan, Lạng Sơn

Review Bệnh viện Đa khoa huyện Chi Lăng có uy tín không?

Bệnh viện Đa khoa huyện Chi Lăng là một địa điểm được đánh giá cao chuyên khám, điều trị các vấn đề liên quan đến lĩnh vực Bệnh viện với hơn 7 review với tổng số điểm là 4.7/5 sao. Các bình luận tốt chiếm tới 100%, chính vì thế, có thể nói rằng đây là một địa chỉ khám chữa bệnh uy tín mà bạn có thể tin tưởng lựa chọn.

Hotline chính thức của Bệnh viện Đa khoa huyện Chi Lăng tại Lạng Sơn là 0205 3820 418. Bạn có thể liên hệ hotline này để được giải đáp mọi thắc mắc một cách nhanh nhất. Mọi ý kiến đánh giá, góp ý từ bệnh nhân, những người đã từng sử dụng dịch vụ tại đây luôn được trân trọng để đội ngũ bác sĩ và nhân viên từng bước hoàn thiện và phát triển, nâng cao chất lượng khám chữa bệnh, nỗ lực hết mình vì sức khỏe cộng đồng.

Với 5 năm trong lĩnh vực chăm sóc sức khỏe, chúng tôi sẽ mang lại những đánh giá, và đề xuất cho các bệnh nhân dễ dàng lựa chọn được phòng khám phù hợp, uy tín

Tác giả: phongkhambacsi

Xếp hạng địa điểm này

0 / 5 (0 đánh giá)

Chưa có bình luận về “ Chất lượng Bệnh viện Đa khoa huyện Chi Lăng, Lạng Sơn tốt không?

    Đánh giá địa điểm này

    Email của bạn sẽ không được công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Tất cả bình luận có chứa đường dẫn website sẽ bị đánh dấu spam

    Đăng phòng khám! url Tìm phòng khám